Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาram ddr กะ การ์ดจอระดับเทพๆมันจะลดราคาลงบ้างไหมคับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาram ddr กะ การ์ดจอระดับเทพๆมันจะลดราคาลงบ้างไหมคับ?

ราคาram ddr กะ การ์ดจอระดับเทพๆย่าง X1950XTX,7950GX2 มันจะลดราคาลงบ้างไหมคับ ช่วยทีครับอยากได้การ์ดจอเทพๆแต่มันแพงเหลือเกิน ไม่รู้ว่าควรจะซื้อเลยดีไหม ?

รอเทพมาจุติบนดิน สเปกมันก็ร่วงตามมาที่ดินด้วยนะครับ

ทำใจให้เป็นกลาง สเปกกลางๆ ราคากลางๆ เล่นได้ทุกเกมส์ อย่างนี้เป็นทางเลือกที่ฉลาดกว่า

เมื่อทั่นเทพลอยลงมากลางๆ พอสอยได้ก็สอยมารับใช้

เมื่อรับใช้จนเทพอื่นลอยมาระดับที่เราเล็งไว้อีก ก็ปล่อยท่านเดิมไป

ว่ายวนกันอยู่อย่างนี้เหมือนๆ กัน ไม่ว่า **คน** ไม่ว่า **คอมพ์**

Comment

ram ddr1 จะทรงตัวและแพงขึ้นครับ
      -----------------------------
      ส่วน ddr2 น่าจะถูกลงครับ
      การ์ดจอเทพๆราคาจะลงมาครับ เมื่อรุ่นใหม่ออกมาทับ
      แต่คงจะถูกลงไม่มากครับ แต่จะหายไปจากตลาด โดยมีเทพใหม่มาแทนที่ครับ

Comment

ขอบคุณหลายๆๆคับ เทพใหม่จุดติ เทพเก่าก็จะลอยมาให้เราสอย 555+

Comment

หาซื้อเทพมือสอง (แม่ไม่ปลี้ม) จบ -*-

Comment

ท่าน O-Man เปรียบเทียบได้ดีหลายกระทู้แล้วครับ

Comment

เวลาที่ Card จอใหม่ๆแรงๆออกผมจะดีใจว่า..โอ้ว....
              ราคาตัวกลางๆจะได้ลงอีกนิดๆก็ยังดี อิอิ

Comment

ปลายปี 8800GTX ออก คงได้เห็น 7900 กับ 7950 วูบแน่นอนครับ

แต่ปัญหาคือ ภายใน 1 ปีครึ่งหลังจากนั้น 7900 กับ 7950 ก็จะสิ้นอายุขัย

Comment

Working...
                X