Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง คีย์บอร์ดของโน้ตบุคทีว่ามีภาษาไทยไหม (มือใหม่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง คีย์บอร์ดของโน้ตบุคทีว่ามีภาษาไทยไหม (มือใหม่)

คือ ผมไปลองเดินๆ ดูตามร้าน ที่ พันทิพย์ อ่าครับ ไม่กล้าเข้าไปถาม กลัวหน้าแหก -*- คือว่า ผมมองๆไป คีย์บอร์ดของโน้ตบุคมันไม่มีภาษาไทยเลยอ่าครับ แล้วเวลาจะพิมพ์ ภาษาไทยไม่ทราบ ว่าจะทำยังไงดีครับ เข้าไปถามคนขายเด๋วเขาหาว่าบ้านนอกอีก เรื่อง แค่นี้ก็ไม่รู้ รบกวนทีครับ มือใหม่ อยากเปลี่ยนจาก PC ไปใช้ โน้ตบุค ขอบคุณครับ

มีภาษาไทยครับ

Comment

ขายเมืองไทย มีภาษาไทยทั้งนั้นแหละครับ

Comment

ถ้ารุ่นที่ขายเมืองไทยแล้วไม่ใช่ของหิ้วมีแน่ครับ แต่ถ้าเป็นของหิ้วก็หาStickerมาติดได้

Comment

ไปดูพวกมือสองหรือเปล่าครับ พวกมือสองไม่ค่อยมีภาษาไทยนะ หุหุ

Comment

Working...
          X