Announcement

Collapse
No announcement yet.

mb ผมร้อน 50 c+ นี่ร้อนไปไหมอะคับ ตอนกลางวันนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mb ผมร้อน 50 c+ นี่ร้อนไปไหมอะคับ ตอนกลางวันนะคับ

ตอนกลางวันร้อน 50 c - 55 c แต่พอกลางคืนจะอยุ่ที่ 45 c - 48 c มันร้อนไปไหมอะคับ
    ส่วน cpu อยุ่ที่ 42 ตอนกลางคืน 50 ตอนกลางวัน
    core 1 42c
    core 2 39c
    Last edited by Poomsan; 7 Jun 2007, 19:13:21.

ปกติดีนิคับ

Comment

ชิวๆ พี่น้อง
      แต่เย็นกว่านี้ได้คงแจ่ม ผมทำงงัยก็ไม่เกิน40เลย เหอะๆๆๆ

Comment

ท่าน dear ทำยังไงหรอคับ เย็นจัง

Comment

ตามข้างบนครับ (ปกติ จ้า) หิหิหิ

Originally posted by *Tonkaw* View Post
          ท่าน dear ทำยังไงหรอคับ เย็นจัง
          40 จิ๊บๆ ครับ ผมไม่ถึง 35c เลยนะครับ 555+ (เย็นเทพ)

Comment

ร้อนมากครับ ของผม 40 - 42 ครับ

Comment

2core ไม่เท่ากัน กระดองเอียงอีกคนแล้ว เหมือน CPU ตัวเก่าผม เลย

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
                2core ไม่เท่ากัน กระดองเอียงอีกคนแล้ว เหมือน CPU ตัวเก่าผม เลย
                ตัว ง งู ออกจาก ดอง แล้วตกใจเลย แต่ความร้อนขนาดนี้ก็ปกตินะครับถ้าไม่ติด ซิ้ง ชิปเซตเพิ่ม ขนาด ds3 ติด hr + พัดลม ยังร้อนเกือบ 50 เลย

Comment

ผม 40+ ครับ ยัดไฟเพิ่ม south bridge ด้วยงับ

Comment

ของผมก็เท่าๆกันกับ จขกท ละครับ

Comment

Working...
                    X