Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม DDR2 แรมชิบ Elpida

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม DDR2 แรมชิบ Elpida

แรม DDR2 แรมชิบ Elpida นี่มันลากไกลได้แค่ไหนครับ พอดีทางร้านแนะนำมา บอกว่าใช้ดี ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่ามัน oc ไปได้ไกลเท่าไหร่ ใครใช้อยู่หรือเคยใช้ก็ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ เดี๋ยวกะว่าเลิกงานจะไปซื้อเลยอะครับ แล้วมันลากได้ถึง 1000 รึป่าวครับ

ขอบคุณมากๆครับ
    Last edited by อิมพีเรียล; 10 Jun 2007, 00:27:27.

คงแล้วแต่ดวงด้วยนะครับ บัส 1000 เห็นเค้าว่ากัน ไม่น่าถึง แต่ 900 ถึงแน่ๆ ดีไม่ดีกด CL4 ได้ 1T อีกด้วย

Comment

รอความคิดเห็นจากท่านอื่นอยู่นะครับ 6 โมงเย็นผมออกไปซื้อละ หุๆ

Comment

มาบอกทันไหมเนี่ย

Kingston Elpida -6E -E

Comment

Originally posted by Amagin View Post
          มาบอกทันไหมเนี่ย

Kingston Elpida -6E -E
          ทันสิครับ หุๆ พอดีเพื่อนมันยืมตัง เลยอดเลย พรุ่งนี้ขาย Y5 แล้วไปถอย Elpida -6E -E ดีกว่า หุๆ
          Last edited by อิมพีเรียล; 8 Jun 2007, 21:14:43.

Comment

ลากได้ดีเหมือนกันนะครับทนไฟดีด้วย

Comment

ถ้าได้ 900 CL4 แล้วยัง 1T นี่ผมว่ามันเทพแล้วนะ...

1T แรมผมตายตั้งกะ 800 ละ

Comment

Working...
              X