Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6320 + GA-965P-DS3 ช่วยบอกทีว่า ทำได้เท่าไหร่ เอาพอเหมาะๆนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E6320 + GA-965P-DS3 ช่วยบอกทีว่า ทำได้เท่าไหร่ เอาพอเหมาะๆนะครับ

ขอบคุณท่านที่มาตอบอย่างแรงครับใจมาก

ลากหรอครับ แล้วแต่ดวงครับ

Comment

เอาแบบผมไหม บัส 950 น็อคเมื่อวานนี้ ยังแก้อยู่เลย

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
        ลากหรอครับ แล้วแต่ดวงครับ
        ^
        ตามนี้ครับ
        แล้วแต่ดวงครับ ลากดูก็รู้ เดิมๆ นี้ก็แรงแล้ว นะ ^^

Comment

แล้วแต่ดวงล่ะครับ cpu รุ่นเดียวกัน ลอตเดียวกัน ต่อให้วีคเดียวกัน บางครั้งยังลากได้ไม่เท่ากันเลยครับ

Comment

ผมได้ที่ 7*430 ครับ แรมคิงตัน1g*2 simmtronic 1g*2

Comment

Working...
            X