Announcement

Collapse
No announcement yet.

Inspire T7700 เป็นยังไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Inspire T7700 เป็นยังไงบ้างครับ

มีใครเคยใช้หรือเคยฟังบ้าง
    ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ ว่าดีหรือไม่ดียังไง

ขอบคุณมากครับ

ว่าแต่ตอนนี้ราคามือหนึ่ง ใครพอจะทราบบ้าง..

Comment

ใช้อยู่ครับ ผมว่า เสียงใสดีมากให้รายละเอียดที่ดี จุดด้อยคือ เบสมันเนี่ยแหละ ผมว่าไม่ค่อยดีเท่าไหร่เลย ไม่มีพลังทั้งๆที่ วัตค่อนข้างสูง เพี้ยนง่ายมาก
      ตอนนี้ไม่มีหรอกครับมือ 1 อ่ะ มีแต่ T7900 ผมไม่รู้ว่ามันต่างกันยังไงน่ะเสียงดีขึ้นหรือปล้าวไม่รู้
      เต็ม 10 ผมให้ 7 ครับ แต่ผมซื้อมาตอน commart ครับ ถูกดี หุหุ 3500 เอง

Comment

คือ มีเพื่อนบ้านเค้าจะขายให้ผมอ่ะครับราคาสามพันบาท
        ผมก็ไม่รู้ว่ามันถูกหรือแพง เค้าซื้อมาได้ไม่นานครับไม่ค่อยได้ใช้ด้วย

ก็เลยอยากให้คนที่เคยใช้หรือเคยฟังช่วยวิจารณ์หน่อยว่ามันดีมั้ย ตัว T7700เนี่ย
        เพราะเท่าที่เห็นขายๆกันในตอนนี้ ก็จะมีแต่ตัว T7900(อยากรู้ราคาตัวนี้ด้วยอ่ะครับ ใครพอจะทราบบ้าง)

และราคาที่เค้าจะขายผมเนี่ย มันแพงมั้ยครับ

Comment

..

Comment

3000 ซื้อมากี่เดือนล่ะครับ ลองไปฟังเองเลยสิ จะได้รู้ว่าชอบหรือปล่าว T7900 ขายราวๆ 6000 กว่าๆ ครับ

Comment

Originally posted by tanpxd View Post
              3000 ซื้อมากี่เดือนล่ะครับ ลองไปฟังเองเลยสิ จะได้รู้ว่าชอบหรือปล่าว T7900 ขายราวๆ 6000 กว่าๆ ครับ
              สองสามเดือนครับ

Comment

มีใครจะให้คำแนะนำอีกมั้ยครับ

Comment

ไปฟัง ชอบก็ซื้อครับ ลำโพง7.1 3พันบาท ซื้อ5.1ยังไม่ค่อยจะได้เลย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ใช้แต่ T7900 ซื้อมา8พันนิสๆ
                      เสียงก็ดี แต่เบสเน่าๆ

คิดใช้7.1ก็ไม่มีให้เลือก -*-

Comment

อยากได่ชุดลำโพง 7.1Ch Creative 7.1Ch อ่ะครับ
                        ใครพอจะรู้ว่า (Inspire T7700 , Inspire T7900 , Inspire P7800 ) ที่ไหนยังมีหลงเหลือขายบ้าง ช่วยบอกทีคร๊าบ....
                        หรือใครมีอยากขาย PM มาหาผมได้เลย นาา.....(ผมอยู่แถวสวนสยาม ทำงานย่านห้วยขวาง) PM มาได้เลย.....รออยู่ครับ หรือ เมล santatong15951@yahoo.com

Comment

โอ้โห นี่เราแก่ขนาดนี้เลยหรือเนี่ย

Comment

สนใจ Creative Inspire T7700 , Inspire T7900 , Inspire P7800 ถ้าจะขายบอกผมน๊ะ
                            พอดีได้ Audigy2 NX USB อยากลองใช้คู่กันจ้า
                            เสนอราคาบอกทางเมลนี้ santatong15951@yahoo.com
                            ได้เลยน๊ะ ขอเบอร์ติดต่อด้วยจ้า

Comment

Working...
                            X