Announcement

Collapse
No announcement yet.

Core Quad ของเริ่มหมดแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Core Quad ของเริ่มหมดแล้วครับ

เอาละครับถึงเวลาแล้วครับที่ ซีพียูรุ่นใหม่ ที่มีบัส 1333 เข้ามาแทนที่ ของใหม่ ๆ เริ่มมา ของเก่า ๆ ราคาเริ่มลง แล้วเริ่มหมดทีละอย่าง อย่างเช่น สินค้าในเว็ปใหญ่ ๆ อย่าง Newegg.com ไม่มีสินค้า QX6700 ที่มีค่าตัวสูงถึง 968 เหรียญหรือประมาณ 41000 บาทไทย(ราคาที่นี่) แล้วคราวนี้ ใครที่อยากได้แล้วหวังว่า จะได้ซื้อในราคาที่ถูกแบบไม่น่าเชื่อ ก็ต้องรีบหน่อยแล้วละครับ แต่บางเว็ปก็ยังมีขายอยู่นะแต่ไม่ได้บอกว่ามีของอยู่แค่ไหน คืออาจจะหมดแล้วหมดเลย เหมือนบ้านเรานะ คือมีขายแค่ ร้านละ 1 - 2 ชิ้นเท่านั้น
    คือถ้าผมเป็นคนสั่งมาขาย ราคา 41,000 บาทแล้วต้องมายอมลดราคาเหลือ 2 หมื่นต้น ๆ ผมเก็บไว้ใช้เองดีกว่า

ของเก่าขายไม่ออก เก็บเข้า ขุ

ปล.รอพิเรน

Comment

ยังไม่มีโอกาสได้เล่น ก็หมดไปซะแล้ว
      อะไรกันนี่ !?!

Comment

กำ เหมือนกันครับ

Comment

รอ penryn ด้วยคนงับท่าน
          แต่ใจจริงก็ไม่อยากให้รีบมาเท่าไรหรอก
          ถ้าออกมา E6300 ก็ตกรุ่นไปนู้นเลยสิ

Comment

Working...
          X