Announcement

Collapse
No announcement yet.

GeForce 8500 GT โม ได้ป่าวค้าบ เล่น C&C3 หนืด มากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GeForce 8500 GT โม ได้ป่าวค้าบ เล่น C&C3 หนืด มากๆ

GeForce 8500 GT โม ได้ป่าวค้าบ เล่น C&C3 หนืด มากๆ ไม่ถึงกับกระตุก แต่มันอืดอาด เล่นไม่สนุกเลย พอมี วิธี โม หรือป่าวคับ

ของผม7300GTเล่นธรรมดาไม่เห็นเนืดเลยอะคับจะหนืดก็ต่อเมื่อเล่นคอมพิวเตอร์ยากมาก4ทีม+
    แล้วก็ใช้สูตรโกงสร้างไตรฟอต70ตัวยานทำลายล้างดวงดาว50ลำยานรบพิฆาต20ลำถ้าเล่นแบบไม่ใช้สูตรไม่้เห็น
    หนืดเลยนะ

Comment

ใช้ไดร์ฟเวอร์ที่แถมมากับการ์ดรึเปล่าครับ?
      ถ้าใช้อยู่ก็ไปหาโหลดตัวใหม่เลยนะ ไอ่ตัวที่แถมมาไม่เสถียรเท่าไรครับ

หลังจากเปลี่ยนแล้ว เห็นผลได้อย่างชัดเจน

Comment

เอ่อ...ซีพียูก็มีผลนะครับ

Comment

8500gt ไม่ควรหนืดนะ ของผม 8600 gt core/mem ต่างกันไม่เท่าไรก็ลื่นคล่องดีนะฮะ

Comment

ปรับ spx เท่าไรนั้นที่ว่าหนืดอะ

Comment

ลาก core/mem ซะหน่อย
              เช็คเรื่องความร้อน แล้วลุยโล้ด

Comment

คือว่า การลาก core/mem นั้นทำยังไงคับ สอนผมหน่อยได้มั๊ย แล้วค่า spx นี่คืออะไรคับ ขอบคุนมากคับ

Comment

- ลากการ Core/Mem หมายถึง การ Overclock ครับ บอกแค่นี้คงหาได้นะครับ ในห้องนี้ก็ตอบไว้เยอะแล้วเหมือนกันครับ เรื่องการ Overclock การ์ดจอ
                  - ค่า spx คงหมายถึง effect หรือ efx หรือ การปรับ Option ในเกมส์ครับ

Comment

ผิดๆ
                    Last edited by dears; 9 Jun 2007, 13:29:21.

Comment

ตัวอย่าง ATITool ลองลากเพิ่มทีละนิดแล้วเทสดู เช็คเรื่องความร้อนด้วยหละ
                      หรือจะใช้ Riva ก็ได้ การลากใช้ลักษณะคล้ายๆกัน
                      แต่จริงๆ ลากจากออฟชั่นของไดร์เวอร์ก็มีเมนูให้นะ ลองเปิดดูดี....

Comment

วิธีการ set riva อยุ่ตงไหนอะคับ ผม ค้นหา ดูแล้วไม่มีเลยคับ ช่วยผมหน่อยนะคับ

Comment

Working...
                        X