Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับจอมอนิเตอร์ crt ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับจอมอนิเตอร์ crt ครับ

ปลั๊กที่เสียบกับ vga ปกติมันมีกี่ขากันครับ 14-15 ใช่หรือเปล่าครับ ของผมยี้ห้อ GVIEW ไม่เคยสังเกตุว่ามันมีกี่ขาพอดีเพื่อนยืมไปใช้แล้วเอามาคืนดูๆนับๆแล้วมันมี14ขาแถวกลางมันหายไป1ขามันเป็นปกติหรือเปล่าครับพอดีผมก็ลองไม่ได้ด้วยครับเพราะการด์จอผมตัวใหม่ไม่มีพอรส์ vga มีแต่ dvi ครับขอบคุณครับ

ปกติครับ
    DVI ก็มีหัวแปลงมาให้ครัยใส่ได้ครับ

Comment

ขอบคุณครับลืมเสียสนิทเลยครับทดลองแล้วใช้ได้ปกติครับมันคงมี14เองครับ

Comment

Working...
      X