Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับGalaxy7900GS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับGalaxy7900GS

พึ่งซื้อมาใหม่วันนี้อะคับทำไมหน้าจอมันเป็นสีเหลืองๆอะทำยังไงก็ไม่หายแบบว่ามันเหมือนกับว่าหน้าจอมันมี
    สีเหลืองมาเคลือบไว้อะคับทำไงอะคับช่วยทีปรับยังไงก็ไม่หายคับ

(ปรับสีเป็น32บิต)(ถอยการ์ดเสียบใหม่)(ไปปรับสีที่ไดเวอร์)(สุดท้ายตบจอสะ2 3 ที ครับ เออๆ)

Comment

ปรับสีบังไงอะคับไม่เห็นได้เลย

Comment

(ลองดูก่อน)(ลองหาเครื่องเสียบดูถ้าไม่มีอาการคงเป็นที่จอครับ)

Comment

ขอบคุณคับผมเอาไปให้ที่ร้านดูให้แล้วคับมันเป็นกับหัวแปลงที่ให้มากับตัวการ์ดอะคับทางร้านเลยเปลี่ยนให้
          ใหม่แล้วคับปกติแล้วคับ

Comment

ยินดีด้วยครับ

Comment

Working...
            X