Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดตั้งเบอร์TOT เสียค่าติดเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติดตั้งเบอร์TOT เสียค่าติดเท่าไรครับ

พอดีจะติดเนตอะครับไปถาม True มาบอก 2800
    เลยจะเปรียบ เทียบกับ tot ดูว่าค่าติดตั้งอันไหนถูกครับ พอดีอยู่ หอ แถว สำโรงสมุทรปราการ ครับ
    ช่วยทีนะครับ ขอบคุณ

ไม่มีใครบอกเลยแยยัง ช่วยหน่อย ดิ

Comment

เดินทางไปสอบถามข้อมูลที่ชุมสายเลยดีกว่าครับ

Comment

tot ส่วนมาก คู่สายจะเต็มครับ ทั้งประเทศ บอกไว้ก่อนครับ

Comment

ลองไปสอบถามโปรโมชั่นคับ เค้าเปลี่ยนเรื่อย ๆ ไม่แน่นอน

แต่รู้สึกจะมีแลกซื้อโมเด็มในราคา 1 บาท นอกนั้นจำไม่ค่อยได้

Comment

ของทรู2500 เองนะคับเพิ่งโทรถามเมื่อกี้ เอง

Comment

ผมใช้tot แต่อยากให้ใช้ของture มากกว่า เพราะถ้าติดเนตadsl บริการหลังการขาย ture ให้บริการไวกว่าเร็วกว่า tot tot รับปากว่าจะดำเนินการแต่ก็ต้องค่อยแจ้งซ้ำๆ กว่าเนตผมจะใช้ได้ก็4วันหลังจากแจ้งมีปัญหา คิดดูเอาเองละกันครับ ผมเลือกได้ผมติด ture

Comment

ทรู 2250 บาทคับ

Comment

เหมือน Reply #4

ผมไปขอมาก็คู่สายเต็มครับ

แต่ตอนนี้ ถ้าติด 512kbps ขึ้นไป แลกซื้อโมเด็ม(เร้าเตอร์)ในราคา100บาทครับ

ยังไม่รวมค่าบริการรายเดือนและVATนะครับ

(นครสวรรค์ครับ)

Comment

1800 บาทถ้า บวกNet 256/128 Kbps แต่ ถ้าไม่บวกNetก็ 2200 ไม่แน่ใจนะครับเพราะติดจนลืมราคาไปหมดแล้ว แต่นี่ราคาประมาณนะครับ

Comment

ผมใช้ทรูอยู่ตอนแรกค่าอุปกรณ์ 2500 บาท แต่ต้องไปจ่ายตังค์ที่สาขาใหญ่รัชดา เพราะไม่มีคู่สาย ถ้าไม่สะดวกมีบริการ เมสเซนเจอร์ ค่าบริการเพิ่มอีก 100 บาท แต่พอมาจริงๆ มันเก็บ 200 งงเลย โครตเอี้ย

Comment

ตอนนี้อยากใช้เน็ตของสามารถมั่กๆ เพราะมีโปร 2M/512K 590 บาท/เดือน แต่ใช้ไม่ได้เพราะเขารับแต่คู่สายของ TOT อย่างเดียว
                        อยากรู้จัง ทุย มันไม่มีพันธมิตรเลยเหรอ ให้ใช้ได้แต่เน็ตของมันเองอย่างเดียว

Comment

Originally posted by BOokz View Post
                          tot ส่วนมาก คู่สายจะเต็มครับ ทั้งประเทศ บอกไว้ก่อนครับ
                          ทรู หมู่บ้านผมก้อเต็มคับ ขอมาเป็นสองสามปี แล้วอ่ะ ยังไม่ได้เลยอ่ะ

เซ็งเป็ดคับ...รังสิตมันบ้านนอกเหรอคับ

Comment

ไม่มีใครใช้ tt&t กันเลยหรอ มันก็ดีนะ

Comment

Originally posted by compaq View Post
                              ไม่มีใครใช้ tt&t กันเลยหรอ มันก็ดีนะ
                              ผมใช้อยุ่ มันจะ Speed*2 ราคาเดิมด้วย แต่ต้องลูกค้าเก่า ที่ใช้มาแล้ว 1 ปี คาดว่าจะคูณแล้วไม่ลดลงครับ
                              http://www.maxnet.co.th

แต่ว่ามันให้แค่ต่างจังหวัดครับ ถ้ามี TOT กะ True True น่าจะดีกว่านะ เรื่องคุณภาพ

Comment

Working...
                              X