Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาล็อคพัดลม AM2 หัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาล็อคพัดลม AM2 หัก

ขาล็อคพัดลมบนบอร์ด AM2 มันหัก จะเครมได้มั้ยครับ เป็น M2N-mx ของ D-com

หมายถึงตัวครอบเหรอครับ น่าจะได้น่ะครับ ลองโทรไปคุยกับเขาดูครับ

Comment

เครมได้ครับ 300 บาท แต่ถ้าเอาถูกๆก็ TK ครับ 150 บาท

Comment

ตัวฐานมันหรือว่า ตัวล็อกที่ซิ้งคับ

Comment

ตัวฐานครอบซ๊อคเกตที่ติดกับบอร์ดนั่นแหละครับ เล่นๆอยู่พัดลมหลุดลงมาทั้งตัวเลย พอประกอบกลับมันก็ล็อคไม่ได้เลยเอาไฟส่องดู เขี้ยวมันหลุดหายไป
          เอ้อถามไว้ด้วยเลย ว่าตัวครอบนี้มันมีไครขายใหมครับ
          Last edited by ssk; 9 Jun 2007, 19:41:19.

Comment

เดวผมส่งไปให้มั้ยคับ ไม่ต้องซื้อหรอก ผมใช้ระบบระบายความร้อนด้วยน้ำ เลยไม่ได้ใช้ฐานมัน PM ที่อยู่มานะคับถ้าต้องการ

Comment

Originally posted by Terabyte View Post
              เดวผมส่งไปให้มั้ยคับ ไม่ต้องซื้อหรอก ผมใช้ระบบระบายความร้อนด้วยน้ำ เลยไม่ได้ใช้ฐานมัน PM ที่อยู่มานะคับถ้าต้องการ
              ท่าน Terabyte มีน้ำใจจังเลยครับ ขอยกย่อง...

Comment

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวลองเอาไปเครมหรือหาซื้อดูก่อน เกรงใจ เพราะตอนขายบอร์ดออกไปยังไงก็ต้องใส่กลับห่วงกันตรงนี้ด้วยครับ อีกอย่างไม่รู้รูน็อตมันตรงกับพวก 478 - 775 มั้ย
                Last edited by ssk; 9 Jun 2007, 22:42:35.

Comment

ล็อกไม่เหมือนคับ มันล็อกคนละอย่างเลย (แต่ถ้าน็อตตรง คงเอาซิ้งของพวก 775 มาลองได้) ถ้าเคลมไม่ได้ก็บอกนะครับ เดวจะจัดส่งไปถึงที่

Comment

ไปเครมมาแล้วครับ 525 บาท ไม่มีของด้วย เพิ่มอีก 500 ได้พัดลมดีๆเลยนะนั่น เดี๋ยวเทียงๆจะไปพันทิพย์อีกที หาลองเทียบๆดูก่อนหรือไม่ก็ไปถามศูนย์อื่นเผื่อถูกกว่า หาไม่ได้จริงๆคงรบกวน
                    Last edited by ssk; 10 Jun 2007, 11:13:38.

Comment

Originally posted by Terabyte View Post
                      ล็อกไม่เหมือนคับ มันล็อกคนละอย่างเลย (แต่ถ้าน็อตตรง คงเอาซิ้งของพวก 775 มาลองได้) ถ้าเคลมไม่ได้ก็บอกนะครับ เดวจะจัดส่งไปถึงที่
                      น่าคบจัง ท่านนี้

Comment

ที่ tK มีนะครับ ผมเคยไปซื้อมาอยู่ 150 เอง

Comment

ขอบคุณ ท่าน Terabyte กับคุณ Cesc มากครับ ได้มาแล้วจาก TK ครับ

Comment

ผมเคยทำหักเสีย 400 ครับ

Comment

tk คือ ไรอะคับ

Comment

Working...
                              X