Announcement

Collapse
No announcement yet.

ocxfx8600gtxxxยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by GyM View Post
    อยากดูเฟรมเรทเกมส์ครับ มีไหม พวก F.E.A.R. CoH หรือเกมส์ไรก็ได้ครับ
    เหอะๆๆๆ เล่นเป็นอยู่เกมส์เดียวอ่ะท่าน คือ Othello
    ปล.ผมไม่เล่นเกมอ่ะครับ เอามาทำCGกะเล่นเน็ตนี่แหละ....

Comment

Originally posted by dears View Post
      จัดไปเลยพี่น้อง เหอะๆๆๆ
      e6300@3.13
      xfx8600gt @734/860 ไปที่ 756/880เหมือน06มันเทสไม่ผ่าน อิอิ
      ใช้ซิงค์เดิมความร้อนเท่าไหร่ครับท่าน พอดีผมสนใจจะซื้อพอดี หุๆ เอาของ xfx แหละ สวยดี ว่าแต่ท่านใช้ตัว 8600 gt หรือ 8600 gt xxx ครับ

พอดีผมจะซื้อตัว 8600 gt แล้วเอามาลาก 730/1700 อะครับ
      Last edited by อิมพีเรียล; 13 Jun 2007, 22:54:14.

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        ใช้ซิงค์เดิมความร้อนเท่าไหร่ครับท่าน พอดีผมสนใจจะซื้อพอดี หุๆ เอาของ xfx แหละ สวยดี
        เดิมๆมันประมาณ 55 อ่ะท่าน
        แต่ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ VF700 เหลือแค่40แว้ว ตามรูปเลย (ห้องไม่เแอร์นะ) เหอะๆๆๆ

Comment

ผมลากแล้วผมไดที่748/877ไม่กล้ามากก่านี้เคยลองครับ มานภาพแตกครับ45องศาครับ
          คุณ dears ครับของพี่ที่ 756/880 มีปาการอะไรมั้ยครับ

Comment

ตอนนี้เหลือ745/866 ร้อนประมาณ47 ภาพไม่แตกครับ แต่ถ้าขึ้นกว่านี่นิดเดียวแตกทันที
            เพิ่งเทส 06 เสร็จหมาดๆเลย เอาให้ดูขำๆนะ พอดีได้บุญเก่าจากไดร์เวอร์รุ่น 165.01
            ปล.
            E6300@3.13
            XFX8600GT@745/866
            ขำๆมั้ย เกือบหมื่นแว้ว เหอะๆๆๆ สงสัยการ์ดรุ่นนี้ทำออกมาเพื่อรีดคะแนนโดยเฉพาะ....

Comment

โอ...ครับเยี่ยมครับพยายามต่อไปครับท่านดีที่สุดครับพี่....ผมเทสได้แค่5พัน7ก่าๆๆเองอ่ะเกี่ยวกับ cpuด้วยป่าวครับพี่ ผมเทส06นี่แหละครับ

Comment

Originally posted by kaborater View Post
                โอ...ครับเยี่ยมครับพยายามต่อไปครับท่านดีที่สุดครับพี่....ผมเทสได้แค่5พัน7ก่าๆๆเองอ่ะเกี่ยวกับ cpuด้วยป่าวครับพี่ ผมเทส06นี่แหละครับ
                เทส06เนี่ยะ ผมก็ไม่ค่อยมีความรู้นะว่ามันต้องเอาอะไรเป็นตัวหลักมั้ง ผมก็ลองเทสเล่นๆดู มันก็ได้เท่านี้แหละ ผมไม่ค่อยได้ซีเรียสอะไรอ่ะ เล่นเอาหนุกๆ แต่ตั้งเป้าจะเอา 06 ให้ถึงหมื่นก็พอ เหอะๆๆๆ แต่CPUมันลากไม่ไปแว้ว....

Comment

พี่ครับไอที่เค้าบอกว่าเปิดท่ออารายเนี่ยมานช่วยอารายได้เหรอครับแล้ว 8600gtxxxนี้มานมีกี่ท่อแล้วจามเป็นต้องเปิดป่าวครับ......

Comment

ถ้าแรมนี้ระหว่าง corsirr กับGskill พี่ว่าควรซื้อตัวไหนดีครับที่มานOCwได้ดีกว่าอ่ะครับ

Comment

Originally posted by kaborater View Post
                      ถ้าแรมนี้ระหว่าง corsirr กับGskill พี่ว่าควรซื้อตัวไหนดีครับที่มานOCwได้ดีกว่าอ่ะครับ
                      ชอบ Corsair เป็นการส่วนตัวครับ (ประกันดี)

Comment

ไม่เคยใช้ซักตัวเลยแฮะเรา เหอะๆๆๆ....

Comment

ผมขอถาม...เรื่องของแรมหน่อยครับ..ถ้าเราใส่แรมในเมนบอดครบทุกช่องจะดีกว่าไม่ใส่ครบมั้ยครับ
                          พอดีผมจะซื้อแรม512Gมา4ตัวกะใส่ครบอ่ะครับ....หรือจะซื้อ1Gมา2ตัวแต่ใส่ไม่ครบ..(เผื่ออนาคตจะได้ซัก4Gอ่ครับ)...อยากแรงครับ
                          แล้วแรม2Gก็ใช้ได้ยังครับหรือต้อง4Gอ่ะครับ..จะได้เลือกถูกอ่ะครับว่าจะซื้อแบบไหนดี...พอดีเห็นแรมราคาพอสู้ได้อ่ะครับ..ช่วยหน่อยครับ

Comment

Working...
                          X