overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 53

Thread: เน็ท ADSL ของค่ายไหนแรงและคุ้มราคาที่สุด

OverclockZone Member puchayjaidum's Avatar
    ถนน นนทรี หลังโลตัสพระราม3

Default เน็ท ADSL ของค่ายไหนแรงและคุ้มราคาที่สุด

รบกวนเพื่อนสมาชิกที่ใช้adslอยู่ช่วยกันออกความเห็นทีนะครับ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

ดันไป
    56K ของเราไม่เกี่ยว ทนใช้ต่อไป เดินไปกินน้ำกลับมา รูปเวปยังไม่มาเลย เซ็งงงงงง --"
    *ขำๆ ดันไป

OverclockZone Member Apest's Avatar

tot ก็ดีครับใช้อยู่

ไม่มีอะไรดีที่สุดหรอก - -*

K@B
    Guest

นานาจิตตัง ครับ ผมใช้ TRUE ก็เรื่อยๆๆ

OverclockZone Member SunzabiLL's Avatar
    นนทบุรี @รัตนาธิเบศน์~งามวงวานศ์

ต้องดูชุมสายของเราล่ะครับว่าเหมาะกับอะไร ไช้โทรศัพอะไรอยู่

OverclockZone Member james101's Avatar

ของผมใช้ TOT น่ะครับ 512 Kb

OverclockZone Member puchayjaidum's Avatar
    ถนน นนทรี หลังโลตัสพระราม3

เพื่อนๆสมาชิกส่วนใหญ่ใช้ TOT กันหรือครับ

อาร์ท
    Guest

Smile

CS LOXINFO 1024/512 kbps ( เบอร์โทรศัพท์ ของ TOT )
    1,000 บาท ต่อ เดือน
    บวก VAT อีก 70 บาท

โมเด็ม ยี่ห้อ Prolink รุ่น Herricane 9000P

OverclockZone Member Talent`aOn's Avatar

true 590/เดือน 256/128 kbps

OverclockZone Member kidnapped1's Avatar

TOT ผมไม่เวอกละเดียว 256 เดือนละ 500 -*-
    ทรูโปรนี้ไม่รู้หมดยัง 1m เดือนละ590 (ต้องเป็นลูกค้าทรู)
    บัดดี้ ผมใช่คุ้มสุด 2m เดือนละ 500 อุอุอุ โหลดบิทนี้รู้เรื่อง 1m กับ 2m รู้เรื่อง (โปรโมชั่น บุกเบิกอย่าคิดมาก)

OverclockZone Member mooh's Avatar

สามารถ 590/เดือน 2M inter1M (แต่โหลดบิทเวปนอก บางที วิ่งไปถึง 200กว่าเค) - -
    มีใครจะเกย์ทับครับ
    Last edited by mooh; 10 Jun 2007 at 10:52:47.

OverclockZone Member kingmax's Avatar

ผมบัดดี้อยู่ครับ ติดมาได้ 2 ปีและครับ ก็นานๆทีมีปัญหาเหมือนกันครับ หลุดบ่อย

OverclockZone Member kidnapped1's Avatar

ถ้าตอนนี้ ตามเค้าละครับ samarts 590+VAT7% = เท่าไรอะ -*-
    2M inter1M (แต่โหลดบิทเวปนอก บางที วิ่งไปถึง 200กว่าเค) แจ๋มละ

บัดดี้ อยางที่เค้าว่านานๆๆ ก็มีหลุดบ่อย เหมือนกันแต่ ok
    (โปรโมชั่นเดียวนี้เริ่มติดตลาดราคาเริ่มแพงละ*-*)
    สำหรับผม สะดวก คุ้มสุดละ 5555
    ซื้อบัตรโทรศัพท์ เติมเยย ไม่มี VAT 555
    Last edited by kidnapped1; 10 Jun 2007 at 11:06:20.

OverclockZone Member Khow's Avatar

Quote Originally Posted by mooh View Post
    สามารถ 590/เดือน 2M inter1M (แต่โหลดบิทเวปนอก บางที วิ่งไปถึง 200กว่าเค) - -
    มีใครจะเกย์ทับครับ
    อันนี้น่าสนครับ ติดต่อยังไงล่ะเนี่ย

OverclockZone Member hoomupoo's Avatar
    หาดใหญ่ [จ.สงขลา]

ของผม TOT 256 ห่วยโครต 3วันดี 4วันไข้ เล่น BF หลุดตลอด (เป็นบางครั้งนะครับ บางวันก็เล่นได้ ไม่มีหลุด ไม่มีปัญหา เเต่ถ้าวันไหนมันเน่าก็จะหลุดตลอด เซ็งมากๆ)

OverclockZone Member mooh's Avatar

บัดดี้ ก็ดีครับ เสียอย่างเดียว interโหลดบิทไม่ไหว+สายเต็มซ่ะไปหมด หุหุ
    สามารถ ก็ไปติดต่อร้าน imobile เลยครับ(ทำใจด้วยครับพนักงาน imobile ฉลาดๆเก่งๆกันทั้งนั้น ต้องอธิบายเยอะๆหน่อยครับ )

Quote Originally Posted by mooh View Post
    บัดดี้ ก็ดีครับ เสียอย่างเดียว interโหลดบิทไม่ไหว+สายเต็มซ่ะไปหมด หุหุ
    สามารถ ก็ไปติดต่อร้าน imobile เลยครับ(ทำใจด้วยครับพนักงาน imobile ฉลาดๆเก่งๆกันทั้งนั้น ต้องอธิบายเยอะๆหน่อยครับ )

เอ้าถูกๆๆอย่างงี้ ชอบครับ เชียร์ ครับ

OverclockZone Member

Buddy แถวๆบางพลัดอ่ะครับ ไม่ค่อยหลุด
    แต่เรื่อง inter ต้องทำใจ บิทอะไรแทบไม่ได้
    แต่ local นี้คุ้มสุด

OverclockZone Member interbot's Avatar

maxnet 1024/512 ครับ 1070 รวม vat ละ ต่างจังหวัดครับ

OverclockZone Member

ใช้trueครับ แจ่มมาก 1m/599บาท
    ส่วนtotให้ตายยังไงก็คงไม่ใช้อีกแล้ว โคตรห่วยเลย หลุดได้หลุดดี
    (แถวชุมสายบ้านผมอ่ะนะ ที่อื่นผมไม่รู้มันขึ้นอยู่กับชุมสายท่านด้วย อย่างของผม(true)***งจากชุมสายแค่300+เมตรเอง อิอิ)

อีกอันก็ของบัดดี้อ่ะครับ ถูก+แรง+ดี ในประเทศคุ้มสุดๆ แต่ถ้าออกนอกต้องทำใจ
    (อันนี้บ้านพี่ใช้อยู่)

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks