Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ spu enermax คับอ่านในคู่มือไม่เจอง่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ spu enermax คับอ่านในคู่มือไม่เจอง่ะ

คือ ข้างหลังของ PSU Enermax มันมีให้ปลับรอบพัดลมใช่มะงั๊บ อยากรุ้ว่าหมุนทางไหน เปง ออโต้ อะคับ ช่วยตอบโหน่ย เด้อ -*-

มีด้วยหรือ...

Comment

Originally posted by ทิดเด้า View Post
      มีด้วยหรือ...
      ลืมบอกไป Enermax FMA 460watt นาค๊าบบ มี ค๊าบบ ปรับรอบพัดลมเปงที่หมุนๆ ใกล้ๆ สวิทต์ เปิด-ปิด

Comment

มีแต่ ปรับรอบมาก รอบน้อย ม่ายช่ายหรอ คับ

Comment

Originally posted by Bzis View Post
          มีแต่ ปรับรอบมาก รอบน้อย ม่ายช่ายหรอ คับ

ผมเหงมันเขียนไว้แบบนี้อ่ะคับ

Comment

ผมก็งง เหมือนกันครับ อิอิ ไม่รู้มันจะให้หมุนไปทางไหนกันแน่

sigpic

Comment

ปรับรอบต่ำสุดครับ เสียงไม่ดังดี

Comment

มันจะมีสายวัดรอบครับ (เป็นขั้วเหมือนพัดลม CPU นั่นแหละ) ต้องเสียบลงบน MB

ถ้า MB มันมีตัววัดรอบและปรับรอบพัดลมตามอุณหภูมิได้ (ต้องดูใน BIOS) มันก็จะปรับเองอัตโนมัติครับ

Comment

มองจากรูป Auto หมุนตามเข็มนาฬิกา แต่!!!
                  manual ก็ตามเข็มเหมือนกันเลย 555+

Comment

ผมละง่ะกับคู่มือ มานจิงๆ เลย -*-

Comment

พอดี ของผมไม่มีให้ปรับครับ ต้องปรับในไบออสเท่านั้น

Comment

autoจะเป็นเฉพาะตัวด้านในครับ ส่วนด้านนอกจะต้องหมุนเอาเอง

Comment

Working...
                        X