Announcement

Collapse
No announcement yet.

GALAXY 8600GT กับ ICHILL 8600GT ทั้งสวยทั้งเท่ห์ เลือกไม่ถูกจาเป็นลม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GALAXY 8600GT กับ ICHILL 8600GT ทั้งสวยทั้งเท่ห์ เลือกไม่ถูกจาเป็นลม

ICHILL แรงกว่า 620/1800 แพงกว่า 700 พัดลมดุดัน เท่ห์โครต เหมือนผู้ชายหล่อ
    GALAXY แรงน้อยกว่า 560/1600 ถูกกว่า 700 พัดลมผู้ดีโคตร เหมือนสาวสวย

โอยเลือกไม่ถูกจะเป็นลม
    เข้าข่ายรักพี่เสียดายน้อย

ชอบอันไหนเอาอันนั้นครับ

Comment

Originally posted by pakaho View Post
      ICHILL แรงกว่า 620/1800 แพงกว่า 700 พัดลมดุดัน เท่ห์โครต เหมือนผู้ชายหล่อ
      GALAXY แรงน้อยกว่า 560/1600 ถูกกว่า 700 พัดลมผู้ดีโคตร เหมือนสาวสวย

โอยเลือกไม่ถูกจะเป็นลม
      เข้าข่ายรักพี่เสียดายน้อย
      เป็นผมเอา ICHILL แรงกว่า 620/1800 ชอบๆ แรงๆ เย็นๆ ถ้าไม่เกี่ยงงบนะ 700฿ จิ๊บๆ

Comment

เดินหาดีๆผมว่าไม่น่าต่างกันถึง700นะ เหอะๆๆๆ....(สงสัย699)

Comment

ไปเลือก 7900GS เลยครับ ถ้าเลือกไม่ถูก2ตัวนี้ อิอิ

Comment

Galaxy ไม่ร้อนเท่า XFX ครับประมาณ 55-65 Fulloads แต่ข้อเสียคือภาคจ่ายไฟครับถ้าคล็อกเมื่อไหรมันจะร้องจี๊ดๆๆครับแต่ใช้งานปรกติได้ไม่มีปัญหาครับ เท่าที่ผมเคยใช้มาลากได้ 696/1810 ครับแต่ ichill ตัวนี้ก็ทำออกมาได้ดีนะครับผมว่าตัว ichill น่าจะไปเทียบกับ XFX มากกว่าเพราะราคามันพอๆกันแต่ ichill จะได้ซิงค์มาด้วยเพราะผมว่าใครใช้ XFX ก็คงอยากเปลี่ยนซิงค์กันทั้งนั้นครับเพราะ Fulloads มันร้อนแรงเหลือเกิน (90-95 องศาครับ)

Comment

8600 ลงมา เกมส์จริงๆ เอาไม่อยู่หรอกครับ แค่ 36SP

Comment

โยนเหรียญเอาละกาน แต่ข้าพเจ้าจาเอา ichill.....

Comment

8600 gt galaxy มัน 600/1600 ไม่ใช่หรอครับ รุ่นที่มี คำว่า oC คาดอยู่มุมกลองอะ

Comment

เปนผมเลือก ICHILL ครับเท่กว่า แรงกว่า

Comment

I-Chill ครับ

Comment

Working...
                      X