Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ขอคำแนะนำหน่อยครับ+++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ขอคำแนะนำหน่อยครับ+++

ผมเพิ่งซื้อการ์ดจอมาได้วันเดียวเองแล้วลองเล่นดู ปรากฎว่าธรรมมันร้อนประมาณ70-73ครับ
    ถ้าเล่นเกมส์ร้อนทะลุไป90กลางๆเลยคับ ผมขอถามว่า
    1.อาการอย่างงี้ปกติไหมครับ
    2.ถ้าไม่ปกติควรจะแก้ยังไงดีครับ
    3.ถ้าจะเปลี่ยนซิ้งช่วยแนะนำซิ้งเย็นๆหน่อยครับราคาประมาณเท่าไหร่แล้วสามารถซื้อที่ไหนได้บ้างครับ
    4.เปลี่ยนซิ้งแล้วประกันจะขาดเลยใช่ป่ะคับ

ขอบคุณมากครับ

ลืมบอกรุ่นครับ XFX 7300GT AGPครับ ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ

Comment

Working...
    X