Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยอธิบายว่าอะไรเสียครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยอธิบายว่าอะไรเสียครับ

boot xp. แล้ว i con ขึ้นแล้ว แต่ใช้อะไรไม่ได้เลย mouse key.
    ลองลง xp ใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม
    หรือพอขยับ mouse ก็ค้างเลย

ลองเปลี่ยน hdd ก็เป็นหรือเดิม

Comment

ตอนลงวินโดยไม่มีปัญหาหรอครับ เท่าที่เล่ามา
      ถ้าบู้ตมาแล้วค้างเลย ไม่น่าจะลงวินโดว์ได้
      น่าจะลองเปลี่ยนแผ่นวินโดว์ดูนะครับ อาการแบบนี้ผมไม่เคยเจอเหมือนกัน

Comment

boot แผ่น xp. แล้วก็ format ลง xp ใหม่ ตอนลงไม่มีปัญหาเลย
        จนลงเสร็จ พอขยับ mouse ก็ค้างเลย

Comment

น่าจะรอระบบสักพักก่อน ดูนะ

Comment

คิดว่า mb เสียหรือเปล่าครับ

Comment

Working...
            X