Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้บอร์ด DFI darkช่วยดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้บอร์ด DFI darkช่วยดูให้หน่อยครับ

คือว่าผมอยากเปิดeistน่ะครับ ก็หาคำแนวๆนี้ในไปออสไม่เจอ ไม่ทราบว่ามันอยู่ตรงไหนครับ
    ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับว่าหัวข้อไหน

น่าจะอยู่ในส่วนของgenie bios > cpu feature

Comment

ผมเปิดคู่มือเมนบอร์ดแล้วครับแต่ก็หาไม่เจออ่ะครับ(มันไม่มีให้เซทหรือผมหาไม่เจอครับ)ช่วยหน่อยนะตนับ

Comment

ไม่มีให้เลือกครับ แต่มันจะเปิดโดยอัตโนมัต

Comment

อ๋อ อย่างงั้นเหรอครับ ตกลงเมนบอรืดตัวนี้ไม่มีการเปิดปิดeistใช่มั้ยครับ ผมจะไเ้ไม่หาอีก
          ขอบคุณครับ

Comment

คู่มือมีไว้ทำไรครับ

Comment

Originally posted by newsgau View Post
              คู่มือมีไว้ทำไรครับ
              แล้วเคยใช้คู่มือไหมครับ

Comment

Originally posted by yuki_kaze View Post
                ผมเปิดคู่มือเมนบอร์ดแล้วครับแต่ก็หาไม่เจออ่ะครับ(มันไม่มีให้เซทหรือผมหาไม่เจอครับ)ช่วยหน่อยนะตนับ
                พี่แกเปิดคู่มือแล้วคับ -*-

Comment

Working...
                X