Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ GF7900GS มา ใส่เมนบอร์ด Abit-IS7 socket 478 ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เฮ้อ น่าเห็นดู

Comment

-*- แล้วไปซื้อมาทำไม
      PCI-e ไม่สอยมาทำมายยย -*-

Comment

555 ด้วยความด้อยปัญญาของข้าน้อย + ความอยากได้ เห็นว่ามันแรงดี ... พูดถึงแล้ว เศร้า ...

Comment

ช่วงแรกๆ ที่ยังไม่รุ้เรื่องราว ไอ้เราก้อเกือบจะซื้อและ 6600gt pci-e พอมาดูslot บนบอร์ด มันไม่ใช่อ่ะกิ๊บ เลยเปลี่ยนใจเล่น6600agp

Comment

น่าจะเปลี่ยนได้น่ะครับ ร้านไหนครับ ลองไปถามดูบางร้านใจดีครับ เพิ่งซื้อเอง

Comment

เหมือนผมตอนแรก น่ะแหละครับ เกือบซื้อผิด แต่ด้วยความอยากรู้ว่า PCI-E กะ AGp มันต่างยังไงก็เลยซื้อไม่ผิด

Comment

Working...
              X