Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง ไดร์เวอร์ ใหม่แล้วมีปันหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง ไดร์เวอร์ ใหม่แล้วมีปันหา

คือว่า ภาพเวลา เล่นเกม มัน เข้มขึ้นไปหมดเรยอะคับ มืดๆ เรยดีก่า อย่าง SF งี้ปรับแสงขึ้นสุดยังไม่ได้เรย

คราวนี้ผมลอง ลงไดร์เวอร์ตัวเดิมที่ใช้เล่นตอนแรกได้ มันก้อมืดอยุ่ดีๆ ทั้งๆที่ตอนแรกใช้ตัวนี้ เล่นได้

หรือว่า ตอนนี้ เครื่องมันเปลี่ยนไป ใช้ ออน บอร์ด แทน

หรือ ผมลงไดร์เวอร์ ผิดวิธี
    Last edited by masza; 11 Jun 2007, 15:25:13.

ลองเปลี่ยน ไดร์เวอร์ดูซิครับ

Comment

confirm คห.บนครับ

Comment

ไดร์เวอร์ใหม่ สุดละ นะคับ ผมใช้ 7100GS ใช้ตัวไหนดี งับ

บอก เวป หน่อยก้อดีคับ ขอบคุน

Comment

ลองที่ www.guru3d.com ครับ
          www.nvidia.com

โหลดมาลองหลายๆ เวอร์ชั้นครับ

Comment

Originally posted by masza View Post
            ไดร์เวอร์ใหม่ สุดละ นะคับ ผมใช้ 7100GS ใช้ตัวไหนดี งับ

บอก เวป หน่อยก้อดีคับ ขอบคุน
            หมายถึง เปลี่ยนไปใช้ตัวเก่าที่ไม่มีปัญหาไงครับ

http://downloads.guru3d.com/download.php?id=18

ถ้าลง CCC อย่าลืมลง .Net Framework นะครับ

Comment

thx งับ

Comment

ดันไป อีกรอบ กับคำถามใหม่

Comment

..

Comment

Working...
                  X