Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ EAX1900xTอยู่บ้างครับ ของผม 3DMark มัยน้อยจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ EAX1900xTอยู่บ้างครับ ของผม 3DMark มัยน้อยจัง

พึ่งโหลดมาครับเลยลองดู
    ของกิกะไบท์ยังได้ตั้ง 66xx
    พอทราบสาเหตุมั๊ยครับ ขอบคุณ

อ้อ 3DMark06 ครับ
    ไม่ได้ปรับแต่งอะรัยเลย

Comment

คือว่า..ใช้ X1900.. อยู่... แต่ไม่เคยลองสักที ... --"
      คะแนนอาศัยดูตาม ที่ต่างๆเอางะ... ง่า...แบบว่า Chip เดียวกัน Core Speed เหมือนกัน แต่คนละ ยี้ห้อ คะแนนไม่ทิ้งกันมาก...หรอก คับ..... (สงสัย core speed ไม่เหมือนกัน.. ฮะคับ)

Comment

อืมมม ก็น้อยอยู่นะ

Comment

ปรับจอ ให้ละเอียดน้อยลง อาจจะ เยอะขึ้นก็ได้นะจ๊ะ
          ไป overclock ในโปรแรม ของ ati ก็จะแรงเพิ่มขึ้นอีก
          Last edited by villianz; 14 Oct 2006, 15:49:55.

Comment

หุย 6275 แล้วการ์ดเรดอนเมืองไทยม่ะมีขายนะนั่น
            แล้วไปเอาจากไหนมาครับ น้า villianz สงสัยอยู่พม่า

Comment

เงินเดือนตั้งหลายเดือน ....
              ของ saphire อ่ะ แต่มันขึ้นแบบนั้นเอง
              Last edited by villianz; 14 Oct 2006, 19:30:20.

Comment

โห ปรับกันเยอะจริงๆเลย - -*

Comment

ลืมบอกอีกอย่างจ๊ะ อยากให้แรง ก็ overclock e6000 สัก 3400 mgz สิจ๊ะ

Comment

ตอนไม่ overclock cup กะ การ์ดจอ หนูก็ได้แค่ 5334 เองอ่ะจ๊ะ

เมื่อก่อน ดู สมัย fx 60 กะ x1900 ก็ได้ประมาณนี้ละจ๊ะ 5 พันกว่าๆ (สมัย intel อยู่ในหม้อ)
                    แรงพอแล้ว ถ้าอยากให้แรงอีกก็ไปซื้อ อีกตัว มาต่อเอาละกันนะจ๊ะ คิกๆ

Comment

ผมใช้ ASUS EAX1900 เหมือนกันครับ แต่เป็นตัวCrossFire Edition (Master card) ความเร็ว core/mem เท่ากับตัว XT ของท่านจขกท.แหละครับ เทส06ได้ 6420 คะแนน แต่ผมใช้กับซีพียู E6400@3.6GHz. นะครับ แนะนำว่าถ้าจขกท.จะเทียบกับsystemของคนอื่น ให้ดูที่ซีพียูกับการคอนฟิคแรมด้วยนะครับ

ที่ผมเทสไว้ตามบทความนี้เลยครับ
                      http://221.128.124.225/modules.php?n...pid=223&page=2

Comment

Working...
                      X