Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy 7900GS ใช่ตัวนี้สเปคนี้ราคานี้เลยหรือเปล่าครับ ผมจะซื้อแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy 7900GS ใช่ตัวนี้สเปคนี้ราคานี้เลยหรือเปล่าครับ ผมจะซื้อแล้ว

Galaxy 7900GS ใช่ตัวนี้สเปคนี้ราคานี้เลยหรือเปล่าครับ ผมจะซื้อแล้ว

ถ้าสเปคนี้ราคานี้ชัว ผมจะซื้อเลยครับ

สเปค เห็นหลังๆ บางคนได้้ตัวที่ความเร็วลดลงมานิดหน่อยครับ
    ราคา ต้องไปดูที่ร้านไม่มีใครกล้ารับประกัน คง +/- 200-300 ครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
      สเปค เห็นหลังๆ บางคนได้้ตัวที่ความเร็วลดลงมานิดหน่อยครับ
      ราคา ต้องไปดูที่ร้านไม่มีใครกล้ารับประกัน คง +/- 200-300 ครับ
      แล้วตัวการ์ดจอก็เป็นอย่างในรูปเลยใช่ไหมครับ

Comment

ใช่ครับ

http://www.overclockzone.com/NiNe_iZ...07900GS%20SLI/

Comment

แล้วรุ่นนี้เป็นเม็ดแรม DDR3 Samsung BC1.2 Ns ด้วยใช่ไหมครับ มีเปลี่ยนแปลงไปจาก 1.2NS หรือเปล่าครับ

Comment

..

Comment

ไม่ต้องถามแล้วคับ ซื้อไปเลย 7900GS ของเทพ แต่ราคา เท่านี้หละคับ

ปล. ต้นปี ผมซื้อ 7600Gs 6300 ฿ ด้วยซ้ำ ToT
              ปล2. คุ้นจัง เวปนี้ เหอๆ จำบ่อได้ -*-
              Last edited by ZaKaChI; 11 Jun 2007, 01:52:53.

Comment

เพิ่งได้มา จาก HWH 5,870 บาท Core/Mem 540/1400 Chip 1.4 nS ผมว่าสมราคาแล้วครับ

ถ้าท่าน จขกท.กังวลเรื่อง Ram ลองขอเค้าปลดซิงค์ Ram ดูครับ (แต่ส่วนใหญ่ไม่ยอมหรอกครับ)
                Last edited by Toilet; 11 Jun 2007, 10:55:23. Reason: แก้คำผิด

Comment

ผมก็ได้ มา จาก hwh 5890 แปลกมากคับ
                  ใช้ rivatuner เช็ค มันบอก core 560
                  แต่พอดู จาก clock frequency ใน display มันบอก core 540
                  -*-

Comment

ถ้าบอก ไม่ใช่รูปนี้ จะคิดมากใหมเนี่ย อิอิ

ล้อเล่นครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      ถ้าบอก ไม่ใช่รูปนี้ จะคิดมากใหมเนี่ย อิอิ

ล้อเล่นครับ

นั้นดิ ไม่ใช่ครับ เหอๆๆ

Comment

หือ แรม 1.4 แล้วหรือครับท่าน ผมก็นึกว่า ยัง 1.2 อยู่ -*-

Comment

Working...
                        X