overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 15 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 281

Thread: ~: BenQ S41-310 Benchmark Result :~

OverclockZone Member

Cool ~: BenQ S41-310 Benchmark Result :~ Add XP Driver

มาแล้วค่า ผลการรันเทสเจ้า benq s41 เจ้าค่ะ

3DMark06 and AquaMark3 on WindowsXP และ Performance info ใน Vista ค่ะ

[Windows Xp Driver for Joybook S41]
    Intel Chipset - ลงจากแผ่นที่ให้มาได้เลยเจ้าค่ะ
    ลิ๊งตรงนี้เป็นลิ๊งไปยังหน้า download รวม ที่มี Mirror site ต่างๆให้เลือก download ได้ หากใครรู้สึกหน้ามืด ก็ข้ามไปกดที่ลิ๊งด้านล่างสุดที่ Direct download link ละกันค่ะ
    VGA - http://www.driverchina.com/ViewDownloadUrl.asp?ID=66812 -เลือกลิ๊งไหนก็ได้ ที่มีคำต่อท้ายด้วย nvidia_ForceWare16501XP.exe
    Sound - http://drivers.mydrivers.com/downloa...-ALC885-ALC888 - เลือกกดลิ๊งไหนก็ได้ที่มีบาร์ Link speed อยู่ด้านล่างน่ะค่ะ
    Lan - http://drivers.mydrivers.com/downloa...03-64-Vista-32 - เลือกกดลิ๊งไหนก็ได้ที่มีบาร์ Link speed อยู่ด้านล่างน่ะค่ะ

Above link Credit to http://benyouhui.it168.com
    WLAN - http://members.driverguide.com/drive...riverid=919393 - ลิ๊งนี้ต้องสมัครก่อนถึงจะโหลดได้ค่ะ ลิ๊งโหลดตรงเลยยังไม่มีให้ ใครมีที่โหลด driver wlan ที่อื่นแล้วก็ช่วย share info กันนะคะ

Direct download link:-
    VGA - http://baoding.driverchina.com/displ...are16501XP.exe

ถ้ามีอัพเดทจะมาบอกกล่าวอีกเรื่อยๆค่ะ
    Last edited by mooyutd; 14 Jun 2007 at 23:50:17.

OverclockZone Member eol's Avatar
    ปากเกร็ด - สวนแตง

อุอุ ขอบคุณคับ

ขอคะแนนตู้ปลาด้วยง้าบบบบ >_<!!

คะแนน Graphics 5.9 เต็ม MAX เลยวุ้ย =3= ของเค้าแรงจริงๆ

OverclockZone Member ๐ผ่านมาเจอ๐'s Avatar
    ปากช่อง(ในป่าลึก)

*0* แรงอะไรขนาดนี้

ขอคะแนนตู้ปลาด้วยนะงับ
    แรม 2g นี่เพิ่มเงินเท่าไรครับ สามารถเพิ่มเงินเปลี่ยนจาก 512*2 เป็น 1024*2 ได้เลยเหรอครับ
    ผลคะแนนน่าพอใจมากครับ อยากจะถอยบ้างแล้ว อิอิ

อยากเห็นรูปตัวเป็นๆน่ะครับ พอจะได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

อืมแรงกว่า Asus G1 แต่น้อยกว่า G2 นิดหน่อยนะ
    แรมให้มาแล้ว 1 G slot เดียวครับ เพิ่มอีก 1 G ก็ประมาณพันห้า
    Last edited by okido; 11 Jun 2007 at 10:38:56.

OverclockZone Member Centrino's Avatar
    DirectX Component

ว่าไปแล้วมันไม่หนีx1700 มากเท่าไหร่แฮะ (เพราะมันม่ายช่ายGT - -; )

แต่ก็ความแรง+กับความคุ้ม ก็ต้องยกให้ ^^

OverclockZone Member AMDDuron's Avatar

ของเค้าแรงจริงๆ Vaio C14 อย่างผมเทียบไม่ติดเลย

น้องรถถังน่ารักมากครับ
    ใส่หมวกส้มโอตลกมากๆ ท่าทางขี้เล่นจริงๆเลย

OverclockZone Member AMDDuron's Avatar

อิอิ อย่าชม น้องรถถังมากเดี๋ยวโชว์ต่อเลย อิอิ

OverclockZone Member titan_psp's Avatar
    titan of MacMafia@G:Unlimited.com

แรงดีครับ^^

OverclockZone Member Tumm-*'s Avatar

Driver ที่ต้องลงเวลาลง XP มีแค่ที่ให้มาใช่มั้ยครับ ที่เหลือในแผ่นที่มันมากับเครื่อง ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ?

โชว์บ้างครับ หมาของผมครับ ตัวชิสุชื่อแอนฟิว , ตัวโกลเด้น ชื่อ ซิมบ้า ครับ
    แต่....ซิมบ้าหายออกจากบ้านไปแล้วครับ คงถูกขโมยไปแล้ว เพราะมันเป็นหมาประกวดครับ แต่อายุมากแล้ว ญาติให้มาเลี้ยง ปกติมันจะออกไปเล่นน้ำแล้วกลับบ้านเอง ตัวเปียกกลับมาทุกวัน แต่อยู่มาวันหนึ่งมันก็หายไปเลย เซงงงงงง

OverclockZone Member eol's Avatar
    ปากเกร็ด - สวนแตง

กระทู้กลายพันธ์ ..... =o=!!

วานช่วยทดสอบตู้ปลาด้วยงับ(AquaMark) ^^!! ขอบคุณคับ

driver
    Guest

link ของ video driver ผมเข้าไม่ได้อ่ะครับ ช่วย up link ใหม่ให้หนอ่ยได้ไหมครับ เหลือตัวเดียวครับ

โหลดไว้ก่อง วันพฤหัส จาไปถอยแว้ว

Default ~: BenQ S41-310 Benchmark Result :~

-Add AquaMark3 result on XP. Not as expect much because it is just GS.
    -To K'driver, That VGA Driver link is alive. May be it's b'coz of proxy or internet connection..
    -To K'Tumm-*, the bluetooth driver have not been found out yet. Just the main drivers that're found.

OverclockZone Member CrENaZ`'s Avatar

โอ้วแรงคับ มะรืนนี้ไปถอยมั่งและ ^^

แล้วมีปันหาด้านการใช้งานอื่นๆไม๊ครับ

ไฟดูดที่วางข้อมือนิดหน่อยครับ เป็นช่วงวันสองวันแรก
    ตอนนี้ดีขึ้นแล้วครับไม่ดูดละ เพื่อนผมมันบอกว่าของซิงๆมันจะดูดงี้ละ พอผ่านมือเรามากหน่อยมันก็ไม่ซิงแล้ว จะไม่ดูด
    เกี่ยวกันด้วยเหรอวะเนี้ยยย

Wink

Quote Originally Posted by mooyutd View Post
    -Add AquaMark3 result on XP. Not as expect much because it is just GS.
    -To K'driver, That VGA Driver link is alive. May be it's b'coz of proxy or internet connection..
    -To K'Tumm-*, the bluetooth driver have not been found out yet. Just the main drivers that're found.

แหมฝรั่งมาเองเลย เหอๆๆ Driver โหลดได้และ วัน พฤหัสจาไปซื้อที่ 1000ทิพ แล้วมันชนกะงาน commart อ่ะ เขาจะมีของไหม น่ะ 1000ทิพ อ่ะ ผมไม่ไปซื้อที่ งานอ่ะจ่ะ

Wink

Quote Originally Posted by mooyutd View Post
    แหมฝรั่งมาเองเลย เหอๆๆ Driver โหลดได้และ วัน พฤหัสจาไปซื้อที่ 1000ทิพ แล้วมันชนกะงาน commart อ่ะ เขาจะมีของไหม น่ะ 1000ทิพ อ่ะ ผมไม่ไปซื้อที่ งานอ่ะจ่ะ

OverclockZone Member puuga's Avatar

เฮ่อ เฮ่อ
    แรงกว่าเครื่องที่ใช้ทำงานอีก

Page 1 of 15 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks