Announcement

Collapse
No announcement yet.

สืบเนื่องจากเกมส์ CRYSIS ทำให้ชาว OVERCLOCKZONE หลายคนกระเป๋าฉีกจริงหรือไม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Macro View Post
    แว่วๆ ว่าต้องการการประมวลผลมากกว่า 2core ครับ
    ส่วน Alan Wake ต้องการ 8core ป๊าดดด..

*edit*
    จริงผมว่าเกมนี้ ทรมาณเครื่องมากกว่า Crysis อีกนะครับ แต่พี่แกมาเงียบๆแบบรอเซอไพรส์ครั้งเดียวเลย
    ข้อความบางส่วนจาก Wiki ครับ

จริงมีบทสัมภาษณ์ประธานบริษัท Remedy เรื่องระบบเกมกับ CPU 8core ถ้าผมหาเจออาจเอามาให้อ่านกัน
    พี่แกขู่ซะผมหดหมดเลย (ไม่มีปัญญาเล่น..) แต่ก็ต้องติดตามกันต่อไปล่ะครับ

ลป. เบี่ยงประเด็นกระทู้ หวังว่าคงไม่โกรธนะขอรับ

ป๊าดดดดดดดดด...

ให้ภาพมันงามจริงก็แล้วกัน

Comment

ไม่เล่นเกม งานนี้รอดไป เหอะๆๆๆ....

Comment

เล่น Zuma ดีกว่าครับ ลื่นหัวแตกฮะ

Comment

หาทรัพยากรมายาใส้มันแถบไม่ไหวอะครับ

Comment

ผมว่า engine เกมส์มันไม่เวิร์ค ต้องการใช้ประสิทธิภาพเกินความจริง

Comment

screen shot เอามาทำเป็น wall paper ได้เลย -*-

Comment

Working...
              X