Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลงใครได้ รางวัล จาก OCZ อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกลงใครได้ รางวัล จาก OCZ อ่ะครับ

ช่วงที่มีการชิงรางวัล แผ่นเกมส์ เกระเป๋า เสื้อ อยากรุ้ว่าใครได้รางวัลบ้างอ่ะครับ ไม่ได้ติดตามเลย

รางวัลหล่อที่สุดในเว็บผมได้รับมาแล้วล่ะครับ
    ---------------------------------
    ส่วนรางวัลอื่นๆ ผมไม่ทราบเช่นกันครับ อิอิ

Comment

Originally posted by guru View Post
      รางวัลหล่อที่สุดในเว็บผมได้รับมาแล้วล่ะครับ
      ---------------------------------
      ส่วนรางวัลอื่นๆ ผมไม่ทราบเช่นกันครับ อิอิ
      ชอบสวมรอยเรานะ ใช้ไม่ได้เลย เด๋วสั่ง webmaster แบนเลยนิ

Comment

เข้าไปในหน้าเดิมที่ไว้ลงชื่อสิครับ ก็ประกาศอยู่

Comment

คราวหน้าเอาใหม่เน้อพี่น้อง เหอะๆๆๆ อดอ่ะดิเรา....

Comment

Working...
          X