Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับ..ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับ..ช่วยที

คือ ผมจะซื้อคอมครับ จะเอามา ทำ server linux (กำลังจะเรียน) เล่นเกมออนไลด์ โหลดบิต ตัดต่อวีดิโอบ้าง 3D และก็ งานกราฟิค คับผม
    งบประมาณ 25000 ครับ รวมจอด้วย ขอ Intel นะครับ

เอาแบบซื้อครั้งเดียวไม่ต้องซื้ออีกอะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอบคุณครับ

Originally posted by เด็กน้อย View Post
    คือ ผมจะซื้อคอมครับ จะเอามา ทำ server linux (กำลังจะเรียน) เล่นเกมออนไลด์ โหลดบิต ตัดต่อวีดิโอบ้าง 3D และก็ งานกราฟิค คับผม
    งบประมาณ 25000 ครับ รวมจอด้วย ขอ Intel นะครับ

เอาแบบซื้อครั้งเดียวไม่ต้องซื้ออีกอะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ลืม ขอการ์ดเสียง แจ่มๆ แต่ราคาถูกด้วยนะครับ

Comment

Working...
    X