overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 29

Thread: ใครบ้างครับ ยอมรับมาซะดีๆ ว่าเอาระบบแรงไปเล่นเน็ต ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกมส์ออนไลน์มั่ง

OverclockZone Member

Talking ใครบ้างครับ ยอมรับมาซะดีๆ ว่าเอาระบบแรงไปเล่นเน็ต ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกมส์ออนไลน์มั่ง

ใครเอา X2 3600+ ไปเล่นเน็ต ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกมส์ออนไลน์มั่ง
    แบบว่ามันเหลือๆ ใช้ให้คุ้มค่านะครับ ใช้ X2 .....ยกมือขึ้น
    เอาสูงๆ
    สบายดีกันไหม
    โย้...........

Last edited by DKUT; 11 Jun 2007 at 22:24:55.

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

ดัน
    แก้มั้ง (รูปมาละเดี๋ยวโดนแซว 555+)

ผมก็เอามาเล่น ยิงไข่ไดโนเสา กะ Othello จ๊ะ
    Last edited by TWK.; 11 Jun 2007 at 22:45:24.

OverclockZone Member หอมหน่อย's Avatar
    ใต้สะพานแขวนพระรามเก้า

ซะงั้น

Moderator Gearhead's Avatar

คล้ายกันครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...C2%CB%AD%D4%A7

OverclockZone Member Alexandrite's Avatar

ผมไง X2 3600+ OC 2.7 (ถ้ามากกว่านี้ได้อีกก็จะดันอีกนั่นแหละ)
    Asrock Asรวย AM2NF6G-VSTA
    ที่เหลือเหมือนลายเซ้นเปี้ยบครับ

วันๆ นั่งเล่นเนต นานๆ เล่นเกมทีก็พวก Warcraft 3 เงี้ย หนักสุดๆ ก็ PS2 (เล่นไม่ค่อยจะรอด)

OverclockZone Member Drunk's Avatar

หัวเดียวก็แรงพออยู่แล้ว นี่ 2 หัวเลย โอ้แม่เจ้า

อิอิอิ

OverclockZone Member azujiro's Avatar

ผมครับ เล่นเน็ต หลังเลิกงานก็มาเปิด OCZ นี่แหละ แล้วก็ฟังเพลงไปด้วย กับเปิดบอท Ragnarok แล้วก็เล่น Ragnarok เกมส์เดียวเลยตอนนี้ ที่ใช้ Spec นี้เพราะอยากเล่นเหมือนเพื่อนๆบ้างทำงานอยู่กับไอ้ชิ้นส่วนพวกนี้ด้วยครับ จับทุกวัน จะให้ใช้แบบบ้านๆมันก็ยังไงอยู่ อิอิ แต่ก่อนโม 478 อยู่พักใหญ่ ปรากฏว่าไม่รุ่ง เลยหันมาคบ AM2 แทน แล้วก็สมหวังดั่งใจเลย ทุกวันนี้ใช้เดิมๆครับพึ่งลงเคสได้ 3 วันเอง หานู่นหานี่มาRun ดูคะแนนเอาไปเทียบกันตอนเล่น 478 ก็ตาสว่างเลย Spce ตามลายเซ็นนะครับ ขอบคุณครับ สวัดดีครับ ^^

OverclockZone Member Hanaga's Avatar

-*- X2 3600+ @2.9G
    Corsair VS 1/667*2
    ผมเอาไว้เล่น Minesweeper

OverclockZone Member bio_hazard_8's Avatar

ผมมั้ง อิอิ

เข้าเวป
    เล่นเอ็ม
    Residentevil4
    PES6
    ประมาณนี้
    ...

OverclockZone Member VooDooXT's Avatar

spec ตามลายเซ็นเลยคับ

เกมหนักสุดๆ เห็นทีจะเป็น Test Drive , Fear แล้วก้อ lineage ตอนล่าเรด + +!

OverclockZone Member Apichart's Avatar

3800+@27500 แบบหัวเดียวนะ

OverclockZone Member นายบุ๊ง's Avatar

เสปคตามลายเซ็นต์คับ
    เล่นเน็ต+คุยเอ็ม+ฟังเพลง+บางทีก้ดูหนัง

เล่นเหมโหดจริงๆประมาณ 20 เปอร์เซ็นคับ อิอิ

WhoAmI's Avatar
    MahaSaraKham Free EMS

เมื่อก่อนผมก็ใช้ X2 3600+ เล่นเน็ตกะฟังเพลงซะ 90% แต่ตอนนี้ขายมาเล่น CeleronD ซะแล้ว 555 ต่อไปค่อยเปลี่ยนเป็น c2d รอราคามันลงอีกนี้ดดดด

OverclockZone Member nong_f's Avatar

เอาไว้โหลดบิตโลด อิอิ

ส่วนมากเอามาโหลดบิทครับ เปิดกลางคืนเป็นหลัก หาก เสาร-อาทิต จะเปิด หนักหน่อย กับเล่น ยูริ + คอมมานต์ เจเนอรัล กับดูหนัง สารคดี 555

OverclockZone Member Pat_CSSU's Avatar

สเปคผมก็ตามลายเซ็น ไม่ Overclock เปิด cool and quiet ด้วย
    เล่นเกมบ้าง พวก NFS Carbon, FIFA07 และเกมอื่นๆ
    แต่ส่วนใหญ่จะเล่นเน็ตครับ

OverclockZone Member asuka112's Avatar

เล่นGameonline โหลดบิต ฟังเพลง แต่เซง เล่น แคมฟร็อกไม่ได้ อยากเล่น ช่วยหาวิีธีให้ผมหน่อยเหอะ (เพื่อนบอกเป็นที่ sound แต่เล่นทุกอย่างปกติ) อาจเป็นเพราะเครื่องเราแรงเกินไป 555+

OverclockZone Member คิม's Avatar

แรงตรงไหน เอามาเปิดหนังมิยาบิยังกระตุกเลย เซงจริงๆ
    อิอิๆๆ

ผมป่าวนะ ผมเอา X2 3600+ ไปแค่ฟัง winamp - load bit - lineage - need for speed แค่นั้นเองอ่ะคับ
    ปล. lineage นี่ บอทบ้างเวลาเล่น need แค่ทำทั้งหมดพร้อมกันเองอ่ะ ยังไม่แลคเลยอ่ะ ของเก่า เน่าตั้งกะเปิด lineage แล้วอ่ะท่าน วิ่งยังไม่ค่อยจะไปเลย

ผมเอา X2 3600+ มาเล่นเกมไข่คับท่าน(ล้อเล่น)
    ดูหนังฟังเพลง ดูเว็ปโป้ เล่น F.E.A.R. " DotA " need for speed
    อิอิ... ส่วนใหญ่ดูแต่เว็ปโป้ หนังโป้ คับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks