Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนเล่นเกมสืมีเส้นแทรกขี้มาเป็นบางครั้งคล้ายรูปเรขา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนเล่นเกมสืมีเส้นแทรกขี้มาเป็นบางครั้งคล้ายรูปเรขา

ตอนเล่นเกมสืมีเส้นแทรกขี้มาเป็นบางครั้งคล้ายรูปเรขาคณิตไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นหรือครับมันจะขึนฃ้นเป็นบางครั้งนะครับ แล้วก็หายไป และซักพักก็ขึ้นแทรกใหม่ เล่นเกมส์แล้วรำคาญมากเลย ท่านใดรูช่วยแจงหน่อยครับ แท้งกิ้วนะครับ ใช้ DX9c V.2006(พึ่งโหลดมาจากMicrosoftหมาดๆเลยครับ) **การ์ดจอ ATI 200M** โน๊ตบุ๊ก Acer3641NWXMi

ภาพแตก ครับ การ์ด onมันทำงานสุดกำลัง แล้วครับ

Comment

การ์ดมัน Overload หรือป่าวครับ สงสัยเล่นเกมกินสเปกเกินไปหน่อย

Comment

Working...
      X