Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกครั้ง แนะนำก่อนการจัดชุดครับ

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปักหมุด เลยครับ

Comment

เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        ตอนนี้เบื่อแล้วอ่ะ ใครจะแรงยังไง ไม่สนใจ
        สุดยอดครับท่านเรือ 55+

Comment

เห็นด้วยและช่วยดันครับ

Comment

คงอีกนานกว่าจะได้โพสในห้องนี้
            เพราะเพิ่งซื้อไปเอง
            หมดตูดๆ

Comment

ใช้ตรงกับสิ่งที่เราต้องการดีที่สุด เห็นโด้ยเลยค้าบ
              อยากเปลี่ยนเป็น Ahtlon X2 3600+ จัง

Comment

ดันๆครับ รองบโบนัสปีใหม่แล้วค่อยว่ากัน

Comment

อีกครั้ง แนะนำก่อนการจัดชุดครับ

พี่วิกรช่วยจัดสเปคคอมให้หน่อยครับ งบ 25000 เอาไว้เล่นเกมออนไลน์ แล้วก็พวกดอทเอครับ
                  ผมชอบ เปิดเอ็มเปิดเพลงไปพร้อมๆๆกานด้วยครับ เอาแบบให้มานค่อนข้างลื่นหน่อยครับ แล้วก็จอแอลซีดี17นิ้วด้วยครับ แล้วก็ไม่คล๊อกด้วยครับ

อายุการช่ายงานประมานสามปีครับหรือมากก่านั้น เอาทนๆหน่อยนะครับ ผมอยากได้ของintel แต่ไม่รู้ว่าอันไหนมานแรงก่ากันในราคาที่เท่าการอะครับ อ่า ช่วยจัดให้ด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by goozavar View Post
                    พี่วิกรช่วยจัดสเปคคอมให้หน่อยครับ งบ 25000 เอาไว้เล่นเกมออนไลน์ แล้วก็พวกดอทเอครับ
                    ผมชอบ เปิดเอ็มเปิดเพลงไปพร้อมๆๆกานด้วยครับ เอาแบบให้มานค่อนข้างลื่นหน่อยครับ แล้วก็จอแอลซีดี17นิ้วด้วยครับ แล้วก็ไม่คล๊อกด้วยครับ

อายุการช่ายงานประมานสามปีครับหรือมากก่านั้น เอาทนๆหน่อยนะครับ ผมอยากได้ของintel แต่ไม่รู้ว่าอันไหนมานแรงก่ากันในราคาที่เท่าการอะครับ อ่า ช่วยจัดให้ด้วยนะครับ
                    E2160 3500
                    Gigabyte DS3 4200
                    RAM ROX667 1Gx 2500
                    HDD 160G 2000
                    PCI-E Galaxcy7900GS 5600
                    DVDRW 1300
                    CASE 1000
                    PSU DELUX500W 1000
                    LCD 17 5500 เลือกเองนะครับ
                    26600 เกินมานิดๆครับไม่อยากลดเมนบอร์ดลงไปมากกว่านี้ครับ ครับ

Comment

อยากให้เจ้าของกระทู้เข้ามาตบกลับอีกทีหนึ่งคับ จะได้ตอบไปแล้วไม่ใช่ว่าคนถามไม่ยอมอ่านคับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                        E2160 3500
                        Gigabyte DS3 4200
                        RAM ROX667 1Gx 2500
                        HDD 160G 2000
                        PCI-E Galaxcy7900GS 5600
                        DVDRW 1300
                        CASE 1000
                        PSU DELUX500W 1000
                        LCD 17 5500 เลือกเองนะครับ
                        26600 เกินมานิดๆครับไม่อยากลดเมนบอร์ดลงไปมากกว่านี้ครับ ครับ
                        แจ่มจันทร์ เลยชุดนี้ แรงคุ้มราคา แต่ถ้าให้แจ่มกว่านี้เอียงไป X2 แว๊วว แต่เจ้าของชอบ intel
                        อันนี้ก็ตกประเด็นไป

Comment

up up up

Comment

อ่านกัน ก็ดีนะครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                              อ่านกัน ก็ดีนะครับ
                              เข้า ท่า........อืม

Comment

ดันให้อ่าน ครับ สำหรับ สมาชิคใหม่ อิอิ

Comment

Working...
                                X