Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะ Test Webcam ของ HP ยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะ Test Webcam ของ HP ยังไงดีครับ

คือผมเพิ่งได้ notebook ของ hp pavilion dv 2315 tx มา มาพร้อมกัน vista อยากรู้ว่าจะเปิดกล้องที่ติดมากะตัวเครื่องแบบไม่ต้องออนไลน์ยังไงครับ เพราะที่ร้านบอกว่ามีปัญหาเปลี่ยนเครื่องภายใน 7 วัน ตอนนี้ก็เหลือเเต่กล้องอย่างเดียวที่ยังไม่ได้ลอง รบกวนผู้รู้ช่วยทีครับ

เปิดโปรแกรมที่แถมมากะเครื่องอะคับ...ชื่อโปรแกรมอะไร..จำมะได้แล้ว...แต่ที่เกี่ยวกับตัดต่อวีดีโอนะ..ใช่ชัวร์
    แล้วกล้องก็จะเปิดให้อัตโนมัติเลย...ผมลองแล้ว...ของผม hp dv 2840

Comment

ขอบคุณ คุณSpy-Th มากๆเลยครับ ลองเปิดได้เเล้วครับ

Comment

Working...
      X