Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงโปรแกรมยกร้านเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงโปรแกรมยกร้านเกมส์

คิดเครื่องเท่าไหร่ดีครับ

ลงยังไงอะคับ ถ้าลง Windows ละก็ราคาอยู่ที่ประมาณ 300-500/เครื่อง อะคับ

Comment

แถวไหนอ่ะ?
      ทำให้มั้ย?
      เบียรซักลังพอ เหอะๆๆๆ....

Comment

แล้วจะลงยังไงครับ ท่ามี 40 เครื่อง ไม่อ้วกเหรอครับ ลง แบบ ghost เหรอครับ ขอความรู้ด้วย

Comment

ghost เอาครับ เครื่องหนึ่งไม่เกิน 5 นาที

Comment

Originally posted by dears View Post
            แถวไหนอ่ะ?
            ทำให้มั้ย?
            เบียรซักลังพอ เหอะๆๆๆ....
            10เครื่องก็ 10ลัง.. มาชวนด้วย..

Comment

ที่ไหนไปด้วย

Comment

ลงแบบ ghost มีวิธีทำอย่างไรบ้างคับ และจะทำให้ HD และ เครื่องเสียเร็วขึ้นรึป่าวคับ (ถ้าเครื่องนั้นเป็นเครื่องใหม่)

Comment

Ghost ไม่มีผลกระทบทำให้เครื่องเสียเร็วหรือว่าวินโดว์จะไม่สเถียน วิธีทำก้อจัดการ format เครื่องที่จะทำต้นแบบเอาไว้ให้เสร็จก่อนลงเกมส์ที่เปิดให้บริการในร้านแล้วอัพเดตให้ครบ เมื่อทุกอย่างเรียบร้อยแล้ว ก้อลงโปรแกรม Ghost แล้วถอดเอา H/D เครื่องอื่นๆในร้านมาให้หมดแล้ว Ghost เพิ่มจาก 1ไป 2 ไป 4 เพิ่มขึ้นเรื่อยๆไม่นานก้อเสร็จแล้วแปบเดียวเอง

Comment

เอาครับ ghost 8.3 ทำบน XPได้เลยครับ.. ไม่ต้องติดตั้งด้วย.. หน้าตาเหมือนตัวที่บูตจากไดร์ A

http://www.sendspace.com/file/iv0bka

Comment

Working...
                    X