Announcement

Collapse
No announcement yet.

สู่ขอ ICHILL 8600GT มาแว้ว ไปดูคะแนนของเธอ ว่าเป็นไงมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สู่ขอ ICHILL 8600GT มาแว้ว ไปดูคะแนนของเธอ ว่าเป็นไงมั่งครับ

ตอนแรกกะจะเอา 7900 gs เชื่อว่าแรงกว่าครับ แต่ อยากได้ DX10 น่ะ
    ตอนที่สอง กะจะเอา galaxy 8600gt ก็สวยดีแต่ไม่มีผลทดสอบ ก็เลย
    ตอนสุดท้าย หลังจากเงินครบ ก็เลยไปสู่ขอ INNO 8600GT พัดลมสวยดี แรมติดซิงค์

ก็เลยมีคะแนนของเธอมาให้ดูชมกัน

ผมก็ไปขอมาแล้วเช่นกัน คะแนนตู้ปลาผมน้อยกว่าท่านอยู่พอสมควร น่าจะเป็นที่ cpu มันแรงน้อยไปหน่อย cpu AM2 3200+ สงสัยต้องหา cpu แรงๆ มาฉุดซะแล้ว

Comment

รวมพลแก๊ง 8600GT

โย้ๆ....

Comment

Originally posted by pakaho View Post
        ตอนแรกกะจะเอา 7900 gs เชื่อว่าแรงกว่าครับ แต่ อยากได้ DX10 น่ะ
        ตอนที่สอง กะจะเอา galaxy 8600gt ก็สวยดีแต่ไม่มีผลทดสอบ ก็เลย
        ตอนสุดท้าย หลังจากเงินครบ ก็เลยไปสู่ขอ INNO 8600GT พัดลมสวยดี แรมติดซิงค์

ก็เลยมีคะแนนของเธอมาให้ดูชมกัน

รูปนะ ลงไปเลย นะ

Comment

ลงรูปให้ครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
            ลงรูปให้ครับ
            น้ำใจงามจริงแต่ละท่าน อิอิ

Comment

ถ้าเป็น BMP ไม่รู้ทำไมแนบไม่ได้ครับ มันจะขึ้นเป็นไฟล์แบบ จขกท แต่ JPEG ได้ปกติ

Comment

ทำไมคะแนน GFX ตู้ปลาน้อยจังครับเพราะที่ผมเคยเทสของ Galaxy ไว้มันได้ตามในรูปครับ
                Spec ที่เทสครับ
                Intel PentiumD 945 @4.08GHz
                Scythe Andy Samurai Master
                1GBx2 CorsairVS DDR667@800 CL4 4 4 12
                Asus P5WD2-E Premium
                Hitachi 250GB SataII
                Galaxy 8600GT overclocked ver. Driver 158.19
                Coolermaster iGreenpower 600W
                Win XP SP2

Comment

ชอบครับ 8600 ที่สีสันและรายละเอียดชัดเจนสมจริงกว่า ครับ

Comment

ภาพที่ capture มาจาก application ต่างๆ ควรใช้ไฟล์แบบ .png หรือ .gif จะเหมาะกว่าครับ
                    ไม่เป็นรอยแตกเหมือน .jpg แถมขนาดไฟล์ที่ได้จะเล็กกว่า

แต่ .jpg ก็ใช่ว่าจะไม่ดี มันเหมาะกับภาพแนวธรรมชาติครับ

Comment

Originally posted by Salemslot View Post
                      ชอบครับ 8600 ที่สีสันและรายละเอียดชัดเจนสมจริงกว่า ครับ
                      confirm ครับ เพราะตอนจะซื้อไปให้ร้านลองเทียบกันแล้วครับ ด้วย pro EVO SOC..วินนิ่งนั้นละ สีของ8600gt นั้นสดและสวยตรึงตรามากครับภาพเนียนของสนามหญ้าสีเขียวนั่นทำให้ผมคว้า 8600gt มาและตังค์ที่เหลือไปซื้อแรมเพิ่มอีก 1G (อันเก่ามีแค่Gเดียวอะ)แต่เรื่องความแรงก็ต้องยอมเค้าล่ะ 7900gsน่ะ

Comment

แรง ชิว สมชื่อจริงๆๆ

Comment

ความรู้
                          ขอบคุณคับ

Comment

clockยังล่ะเนี่ย หรือความเร็วเดิมๆ ซึ่งมันเท่าไหร่อะ

Comment

Originally posted by tossawat View Post
                              clockยังล่ะเนี่ย หรือความเร็วเดิมๆ ซึ่งมันเท่าไหร่อะ
                              เห็นท่านสนใจอยู่ ^^

http://www.unlimitpc.com/modules.php...pid=511&page=3

Comment

Working...
                              X