Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5B -E Plus ใน pantip ร้านใหนขายบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5B -E Plus ใน pantip ร้านใหนขายบ้าง

P5B -E Plus ใน pantip ร้านใหนขายบ้าง

และก็ยังมี E6420 กับ Harddisk Western Digital 250GB 7200RPM 16M
    ราคาเท่าไหรครับ

บิซิเทค กับ คอมพิวแอนด์มอร์(ทำร้านโฉมใหม่สวยมาก) ชั้น 4 มีทั้ง 2 ร้านคับ

Comment

ถ้าหาไม่เจอเล่นน้องดำเลยครับ

Comment

เพิ่มเงินอีกนิดไปเล่นตัว P5B Deluxe จะดีกว่าครับ ตัว P5B-E Plus ปัญหาค่อนข้างเยอะกว่า หรือไม่งั้นก็เปลี่ยนไปเล่น DFI 965 Dark เลยครับ ดีกว่าเห็นๆ

ปล. ถ้าสนใจ P5B Deluxe มือ 2 ละก็ PM มาคุยกันได้ครับ รับรองว่าราคาไม่แพง

Comment

Working...
        X