Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ เพิ่มแรมโน๊ตบุคใหม่ ประกันหมดป่าวครับ +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ เพิ่มแรมโน๊ตบุคใหม่ ประกันหมดป่าวครับ +++

คือพี่เค้าซื้อโน๊ตบุคมาใหม่ จะเพิ่มแรม แต่มันต้องแกะอ่ะ แล้วยังงี้มันจะหมดประกันป่าวครับ
    ใครเซียนชอบตอบหน่อยนะครับ หรือมีวิธีแนะนำด้วยครับ

ก็ให้ร้านที่ซื้อ เพิ่มให้ครับ เดียวเขาก็เอาสติดเกแร์ร้่นเปะให้ครับ

Comment

ประกันหมดแน่นอนครับต้องให้ศูนย์เปลี่ยนให้ครับ

Comment

โดยทั่วไป ถ้าไม่ทำลายวอยด์ ประกันไม่หมดครับ
        ซึ่งโน้ตบุ๊คส่วนมากสามารถแกะฝาปิดช่องเพิ่มแรมได้เลย โดยไม่ต้องแกะวอยด์ออกนะครับ

Comment

Working...
        X