Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Over Clock การ์ดจอหน่อยคับ มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Over Clock การ์ดจอหน่อยคับ มีปัญหา

จากรูป ที่ สอน เรื่อง Over Clock การ์ดจอ อ่ะคับ ของผม มันไม่ได้เปนแบบ ตัวอย่างอ่ะคับ ช่วยดู ทีคับ ไม่รุ้จะปรับยังไง อะ http://www.pic4.us/pic/bMr54293.jpg

แร้ว ที่บอกว่าเพิ่มไฟ ให้ แรม ให้การ์ดจอ ไร นี่เพิ่มยังไง หรอ คับ เผอิญผมเด็กใหม่อ่ะคับ อ่านแล้ว งง ๆ -*-
    Last edited by BoubZz; 12 Jun 2007, 20:40:08.

ผม ใช้ บอร์ด p4v88+ ซ๊อกเกต478 อ่ะคับ มันหาที่โอเว่อคล๊อก ไม่เจอ อ่ะ ซีพียูp4 1.8คงไม่โอเว่อ เพราะใช้มา 5ปีแล้วกัวเจ๊ง แต่ แรมอ่ะคับ หาที่ทำไม่ได้ งะ -*-
    Last edited by BoubZz; 13 Jun 2007, 00:36:11.

Comment

เรื่องจอ ลองลากมันดูแล้วกดเทสดิ
      เรื่องบอร์ด ถ้าไม่มีที่ปรับ ลองเอาClockGenมาลองเล่นดูว่าได้อ่ะเปล่านะ....

Comment

จ้า เรื่อง ลาก พอ รุ้อ่ะคับ แค่อยากรุ้ว่า ไอขีดๆสีน้ำเงินมันคือไรหรอ ของตัวอย่างเค้าอยุ่กลาง ๆ อะ -.-

Comment

Working...
        X