Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายแลน AMP แท้ ยาวตามสั่ง Cat5e,FTP,Cat6,Outdoor(Link),ตัวต่อ,Splitter,สายโทรศัพท์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tomodify View Post
    เข้ามาดูแล้วต้องดันครับ
    ขอบคุณครับ ช่วงนี้ยังหมดสภาพ ไม่มีแรงทำขาย

Comment

เอ่อ.. ถามเผื่อไว้ก่อนละกันครับเผื่อว่างเมื่อไหร่จะได้สั่ง
      ตัว (รูปสายแลนธรรมดา Cat5e AMP) เนี่ยครับ
      มันรองรับความเร็ว 10/100/1000 Mbps หรือเปล่าครับ
      แล้วถ้าว่างทำเมื่อไหร่ PM มาบอกหน่อยนะครับ
      คือผมจะสั่งสักเส้น ถ้าเส้นเดียวท่านมีเวลาว่างทำผมยินดีรอครับ

Comment

เคยเป็นลูกค้า บริการดีครับ ช่วยดัน

Comment

ลูกค้าเก่ามาดัน อิอิ

Comment

Originally posted by JoJoTaro View Post
            เอ่อ.. ถามเผื่อไว้ก่อนละกันครับเผื่อว่างเมื่อไหร่จะได้สั่ง
            ตัว (รูปสายแลนธรรมดา Cat5e AMP) เนี่ยครับ
            มันรองรับความเร็ว 10/100/1000 Mbps หรือเปล่าครับ
            แล้วถ้าว่างทำเมื่อไหร่ PM มาบอกหน่อยนะครับ
            คือผมจะสั่งสักเส้น ถ้าเส้นเดียวท่านมีเวลาว่างทำผมยินดีรอครับ
            Originally posted by teddybear8112 View Post
            เคยเป็นลูกค้า บริการดีครับ ช่วยดัน
            Originally posted by ninejpv46 View Post
            ลูกค้าเก่ามาดัน อิอิ
            ขอบคุณลูกค้าทุกท่านครับ ถึงวันหยุดแล้วก็พอมีเวลาทำส่งบ้างครับ

Comment

ดันๆครับ

Comment

11.43

Comment

โอนเงินแล้วครับทุ่มกว่าๆๆ amp cat5e 8 เมตร พัทลุง

Comment

Originally posted by tomodify View Post
                    ดันๆครับ

Originally posted by P@RN View Post
                    11.43
                    แม่นเวลาจังท่าน
                    Originally posted by Enjoycom View Post
                    โอนเงินแล้วครับทุ่มกว่าๆๆ amp cat5e 8 เมตร พัทลุง
                    พรุ่งนี้ส่งให้นะครับ แล้วจะแจ้งรหัสอีกทีนึง อาจแจ้งช้าหน่อยครับ

Comment

โอนให้เรียบร้อยแล้วครับ เมื่อกี้นี้

Comment

11.39

Comment

ได้รับสินค้าเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

ได้รับของแล้วครับสภาพสวยเชียว
                            ของเค้าดีจริง

Comment

ดันครับ

Comment

ดัน ดัน

Comment

Working...
                                X