Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกไดร์ DVD-RW แบบมีกล่อง กับไม่มีกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โอ้ ฟามรู้ๆ

Comment

แต่ก่อนผมก็ใช้ Sumsung ไม่มีกล่อง 5 ปีละ ยังอ่านได้อยุ่เลย เอิ๊กส์ๆ

Comment

มันก็มีทั้ง cpu ทั้ง ram ด้วยนิครับ ที่มาเป็นถาดๆ

อย่าไปซีเรียสครับ ขอแค่มีประกัน0แจ่มๆ ก็เพียงพอแล้วครับ อิอิ

Comment

แบบไม่มีกล่อง ปกติจะเรียกว่า Bulk Pack คือ pack ใส่กล่องกระดาษเรียงกันมาหลาย ๆ ตัว เมื่อไม่มีกล่องย่อยและพวกแผ่น CD แถมราคาก็เลยถูกกว่าเล็กน้อย ส่วนการใช้งานไม่แตกต่างกันครับ ให้เน้นว่ามีการรับประกันจากตัวแทนจำหน่ายที่เชื่อถือได้ ระยะเวลาการรับประกันเท่ากัน พวกนี้จะคุ้มกับทางร้านที่ว่าเวลาสั่งประกอบแล้ว จะได้กำไรจากส่วนต่างตรงนี้ด้วย

Comment

Working...
          X