Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหาไดร์เวอร์ของ dv6501TX for XP ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหาไดร์เวอร์ของ dv6501TX for XP ให้หน่อยคับ

ลงวิน xp ไม่ได้เลยครับ มันหา ฮาร์ดดิสไม่เจอ ช่วยหาให้หน่อยนะครับ มันกินทรัพยากรมากๆ เลย อีกอย่างหลายโปรแกรมใช้ไม่ได้ด้วยครับ ขึ้น นอทเรสป๊อน หลายโปรแกรมเลยครับ ขอบคุณมากๆ ครับผม T_T

ใช่นี่อ่ะเปล่าอ่ะ
    http://h10025.www1.hp.com/ewfrf/wc/s...37844&lang=en#

Comment

ตามรูป

Comment

มันมีไดร์เวอร์ไม่ครบอ่ะครับ หายไปเยอะมากๆ เลย แล้วก็ไม่มีไดร์เวอร์ sata ด้วยอ่ะครับ ลงวิน xp ไม่ได้เลย พอตอนจะลงโปรแกรมมันบอกว่าหาฮาร์ดดิสก์ไม่เจอ แต่ก็ขอขอบคุณมากๆ นะครับ

Comment

แผ่นวินโดว์ของท่านเก่าไปแล้วครับ ผมก็เคยเป็นโง่พักใหญ่ที่ไหนได้แผ่นวินโดว์เราเวอร์ชั่นมันเก่าเลยหาไม่เจอ พอเปลี่ยนแผ่นวินโดว์ที่เวอร์ชั่นล่าสุด สบายเลยครับลงสบายลองเปลี่ยนแผ่นนะครับเอาเวอร์ชั่น 8.0 ก็ได้

Comment

ลองเข้าไบออส Disable Sata native(หรือ Native sata หว่า จำไม่ได้) ดูครับ น่าจะลงเอ็กซ์พีได้

Comment

Working...
            X