Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ Notebook VIAO ซักรุ่นอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ Notebook VIAO ซักรุ่นอะคับ

อยากได้ Notebook VIAO ซักรุ่นอะคับ เอาที่ราคาถูกทีสุดก็ได้ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าใช้รุ่นไหนดีงบมีไม่เยอะอ่าคับ

ถ้างบไม่มาก แนะนำยี่ห้ออื่นดีกว่าครับ

เพราะเท่าที่ผมดูอย่าง HP Toshiba Asus ยังถูกกว่าในสเปกที่เท่า ๆ กันครับ

มี HP บางรุ่น duo core 2250 ก้อใช้ได้ ประมาณ 35000-39000 โดยปรมาณครับ

ถ้างบน้อยก็ หรือถ้ามี 40000-50000 ก็เลือกสเปกดี ๆ ได้เลยครับสำหรับ HP Toshiba Asus

Comment

สวัสดีครับ ผมชื่ออีฟนะครับ ผมขายโน๊ตบุ๊คราคาส่งอยู่นะครับ ถ้าคุนสนใจลองโทรมาคุยรายละเอียดกันก่อนได้ครับ
      0839-011-011
      munin@atyoursservice.com

Comment

ตระกูลcคงพอได้อยู่สี่หมื่นหน่อยๆ

Comment

Vaio ตอนนี้ตัวถูกสุด (ไม่นับพวกตกรุ่น) คือ N27S สเปคก็พอไหวไม่น่าเกลียดครับ (3หมื่นปลายๆ)
          รายละเอียด>>>http://www.sony.co.th/VAIO/prod_info...fications.html
          แต่ถ้าชอบ Vaio แนะนำว่าเล่น C23 ไปเลยดีกว่าครับ

Comment

Working...
          X