Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเรือ่ง power หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเรือ่ง power หน่อยครับ

มีงบประมาณ2000นิดๆอยากได้ power ซักลูกซัก 400w ขึ้นอ่ะครับ มีตัวไหนดีๆบ้างครับ แบบว่าคุ้ม ในราคา oc นิดๆหน่อย แต่ก่อนใช้ enermax 350 มันไม่พอ

ขอบคุณครับ

บอกจำนวนของในเครื่องด้วยสิคับ spec อะไร ใช้อารายบ้าง!!

หรือไม่ก็ PSU Enermax FMA 460 watt dual fan 2500 บาท

Comment

อ๋อขอโทษทีครับ

มี hdd 3 ลูก 12cm 2อัน cd drive1 8cm 2 uv2หลอด vga sound card front panel 2อันครับ

Comment

Enermax EG465P-VD ครับ แบบพัดลมเดียวก็จ่ายได้เหมือนกันครับ
        ราคา 2000 กว่านิดหน่อยครับ

Comment

ถามต่ออีกนิด ระหว่าง 465p -vdกับ ตัว fma ตัวไหนเงียบกว่ากันครับ

Comment

คือมัน เกือบรุ่นเดียวกันด้วย พัดลมก็เหมือนกัน แต่ต่างกันที่ ที่ผมบอกมันเปง Dual Fan พัดลม 2 ตัว 2500 บาท แต่ Pat_PSSU คือ มีพัดลมตัวเดียว ประมาณ 2100 บาทคับ แล้วแต่ งบคับ พัดลมเยอะก่าก็เย็นก่า
            Last edited by Poomsan; 13 Jun 2007, 19:33:20.

Comment

ลืมไป อีกอย่าง ผมว่ามันเงียบทั้งคู่นะ มันมีให้ปรับรอบพัดลม อยุ่ห้องแอร์ก็เปิดเบาๆ แต่จิงๆ ถึงเปิดแรงๆ มันว่าก็เบากว่า พัดลมทั่วๆ ไปแหละนะ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ แต่ก่อนใช้ enermax 350w ไม่มีปรับรอบเสียงดังไช้ได้เลย

Comment

EG375P-VE (FMA II) 370W dual fans, 80mm rear fan monitored by motherboard and manual adjustable 1,950 ร้านบัสซิเทค ตัวนี้แน่นอน

Comment

ตอนแรกก็มองไว้เหมือนกันครับแต่ตัว 460 มัน+-ต่างอยู่500ครับ เลยกะว่าหลังคอมมาร์ทจะไปถอย

คอมมาร์ทไปลุ้นสุ้ราคา G25ก่อน

Comment

Working...
                    X