Announcement

Collapse
No announcement yet.

BF 2142 ออกแล้วนะค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หรอคับ อย่างงี้ต้องสั่งป่ะคับ หรือว่าที่ร้านมีขายอ่า

Comment

ถ้าชื้อพวกร้านต้องไปจองใว้อะครับจ่ายเงินแล้วก้อเก็บบิลใว้ พอเกมส์ออกเราก้อเอาบิลไปให้เค้า
      ผมโทรไปถามวันนี้มีอยุ่ร้าน ที่แฟชั่น เค้าบอกพอมีกล่อง 799 ว่าจะไปเอาวันศุกร์นี้เหมือนกันคับ

Comment

คับป๋ม เด๋วพรุ่งนี้จาลองไปเดินดูที่เซียร์ อิอิ

Comment

ผมใช่ชื่อ [HG]Hangger นะในเกมส์ถ้าเจอกันทักทายกันบ้างละครับ ^^

Comment

ตอนนี้เล่น Offline อยู่

ในที่สุดก็ขับ Gunship เป็นแล้ว (ไม่เคยขับเครื่องบินอะไรได้เลยจนถึงบัดนี้)

Comment

ผมจะสั่งกล่อง799 จากเว็บของzestอ่ะคับ เค้าจะโกงเราไหมอ่ะ เชื่อใจได้ป่ะคับ แล้วกี่วันถึงจะได้ของหรอคับ

Comment

zeat ไม่โกงหรอกครับร้านอยู่พันทิพเป็นร้านขายเกมส์โดยตรงสบายใจได้ครับผม

Comment

ขอบคุณคับ แล้วกล่อง799นี่มีแต่ที่ร้านzest ขายเท่านั้นหรอคับ

Comment

Working...
                  X