Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ เวปบอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ เวปบอด

พี่ครับ คือว่า ผมโดนว่าอะครับ ในเวป บอดร.ร. ผมอ่าครับ ผมอยากรู้ว่าใครมันเปนคนตั้งกระทู้ด่าผม มีวิธีเว็คได้ไหมอ่าครับ คือว่าถ้าผมรู้ ผมจะปายเช็คมันอ่าครับ พี่ไม่ไหวแล้ว เซียนท่านไหนพอรู้ สอนผมหน่อยครับ ขอบคุณครับ

Originally posted by champion30 View Post
    พี่ครับ คือว่า ผมโดนว่าอะครับ ในเวป บอดร.ร. ผมอ่าครับ ผมอยากรู้ว่าใครมันเปนคนตั้งกระทู้ด่าผม มีวิธีเว็คได้ไหมอ่าครับ คือว่าถ้าผมรู้ ผมจะปายเช็คมันอ่าครับ พี่ไม่ไหวแล้ว เซียนท่านไหนพอรู้ สอนผมหน่อยครับ ขอบคุณครับ
    มันไม่ใช่เรื่องง่ายๆนะ
    ลองติดต่อAdminของบอร์ด แล้วเช็คดูIP

Comment

เซียนนนน ช่วยยผมด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยย ขอบคุณครับบบบบบ

Comment

ผมไม่ได้ ไร้ สาระนะครับ แต่ผมอยากรู้จิงๆครับ ถือว่าเป็นความรู้ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

Comment

ดัน

Comment

เช็ค ก็คงได้แค่IPล่ะครับ มากกว่านี้มันไม่น่าได้(ในแง่ของกฎหมาย)

ที่ดีที่สุดก็คง ติดต่อwebmasterให้จัดการลบกระทู้นั้น แค่นั้น ที่เหลือก็อย่าไปใส่ใจมากครับ

Comment

แล้วไปทำอะไรมาละ ถึงมีคนด่าอะ

Comment

แฟนผม น่าตาดีเกิ๊นนน มีคนอิดฉา เยอะครับผม

Comment

Originally posted by champion30 View Post
                  แฟนผม น่าตาดีเกิ๊นนน มีคนอิดฉา เยอะครับผม
                  ขอดูรูปมั้งดิ

Comment

กะทู้กลายพันธ์.. !!

Comment

Working...
                    X