Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โปรแกมแปลงไฟล์อะไรอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โปรแกมแปลงไฟล์อะไรอ่ะ

ใช้โปรแกมอะไรแปลงไฟล์คลิปวีดีโอที่เป็น.gp ของมือถือโซนี่ให้เป็นโปรแกรมที่อ่านง่ายๆ เช่นเปิดใน winamp หรือ windowmediaplayer หรือ power DVD ได้มั่งอ่ะ เพราะมันเปิดไม่ได้อ่ะ พอดีบันทึกคลิปงานวันเกิดหัวหน้าไว้อ่ะ ช่วยหน่อยค่ะ มือใหม่นะนี่

ใช่ไฟล์ .3GP หรือเปล่า

ลองหาโปรแกรม Video Convert Master มาใช้ละกันนะครับผม

ถ้าไม่มีโปรแกรมนี้ PM มาหาผมได้ครับ

Comment

3GP หรอ ง่ายๆเลย Imtoo 3GP Converter, Total Video Converter สบาย

Comment

Working...
      X