Announcement

Collapse
No announcement yet.

แถวงามวงศ์วาน & นนท์ มีร้านกลึง ไส โลหะที่รับงานเล็ก ๆ เปล่าครับ? (จะคว้าน block TT)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แถวงามวงศ์วาน & นนท์ มีร้านกลึง ไส โลหะที่รับงานเล็ก ๆ เปล่าครับ? (จะคว้าน block TT)

หรือแถวพันทิพย์ก็ได้ ว่าจะเอาตัวบล๊อก CPU ของ Bigwater ไปคว้านซะหน่อยเผื่อจะเย็นขึ้น เอาร้านที่เขารับกลึงงานเล็ก ๆ ชิ้นเดียวด้วยนะครับ

ถามต่ออีกข้อ
    ถ้าจะหาบล๊อคมาเปลี่ยนแทนตัวนี้มีตัวไหนแนะนำบ้าง Zalman ZM-WB4 GOLD ดีหรือเปล่าครับ?

อ่าว บล็อคของ Bigwater ใช่ตัว ที่มี Blue LED ป่าวคับ ตัวนั้นแบบใหม่มันมาแล้วนะครับ คว้านจาก โรงงาน มาเลย ผมก็กะลังอยากได้ (เป็นคนชอบอะไร Blueๆ)

Comment

ส่วนมากโรงกลึงจะอยู่ชานเมือง หรือไม่ก็แถวๆฝั่งธนน่ะ มีเยอะครับ

ถ้าให้ผมแนะนำ โรงกลึงจันทร์ศิริการช่าง อยู่แถวๆแยกบ้านแขก ใกล้ๆวงเวียนใหญ่ครับ

ฝีมือดีครับ แต่แพงนิดนึงนะ

Comment

Originally posted by darkwing6611 View Post
        ส่วนมากโรงกลึงจะอยู่ชานเมือง หรือไม่ก็แถวๆฝั่งธนน่ะ มีเยอะครับ

ถ้าให้ผมแนะนำ โรงกลึงจันทร์ศิริการช่าง อยู่แถวๆแยกบ้านแขก ใกล้ๆวงเวียนใหญ่ครับ

ฝีมือดีครับ แต่แพงนิดนึงนะ
        ขอบคุณครับ ทราบอยู่เหมือนกันว่าแถวนั้นมีเยอะ แต่มันไกลบ้านผม ยังไงถ้าดู ๆ แล้วไม่มีจริง ๆ ไว้ว่าง ๆ ค่อยไป

Comment

ลองมาแถวสนามบินน้ำ-ซอยสามัคคี ยังคับ แถวนั้นมีอยู่หลายร้าน

Comment

ไปดูแถวคลองเตยอ่ะคับ ลองถามๆวินมอเตอร์ไซค์ดู จำได้ว่าเพื่อนเคยเอางานกลึงไปทำที่นั่น

Comment

Originally posted by lanparty View Post
              ลองมาแถวสนามบินน้ำ-ซอยสามัคคี ยังคับ แถวนั้นมีอยู่หลายร้าน
              โอ้ มีแถวบ้านแล้ว เส้นที่วิ่งทะลุจากซอยสามัคคีไปสนามบินน้ำใช่เปล่าครับ

Comment

แถวพระราม 2

รู้จักแต่เป็นโรงกลึงอยู่แถวๆพระราม2 (ซ.พุทธบูชา 14)ราคาย่อมเยาค่ะ สนใจติดต่อ 087-1063037

Comment

Working...
                X