Announcement

Collapse
No announcement yet.

bitcomet ตัวไหนใช้กับ vista ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bitcomet ตัวไหนใช้กับ vista ได้ครับ

ตัวไหน เวอชั่นไหนใช้กับวิสต้าได้ดีที่สุดครับ บอกหน่อย

ไม่แน่ใจน่ะครับ แต่คิดว่า 0.86, 0.89 น่าจะใช้ได้

Comment

ผมใช้0.60 ได้อะ

Comment

0.70 ได้มะ
        โปรแกรมนี้ผมว่ากินแรมจิงๆ

Comment

0.70 ครับ bitcomet ยิ่งออกตัวใหม่ๆ มายิ่งห่วยยังไงไม่รู้ 0.70 นี่แหละดีสุดแล้ว

Comment

ถ้าให้แนะนำนะครับ bitcomet แดกแรมครับ เล่น utorrent แจ่วสุดครับ ติดต่อกับ peer ได้ครบดีไม่เหมือน bitcomet รุ่นๆใหม่ๆไม่เจอ peer ซะงั้นทั้งที่มีคนปล่อย ลองดูครับ

Comment

ของสยามบิตออกมาเตือนแล้วครับไม่ให้ใช้ bitcomet ตัวใหม่เกิน 0.70เพราะจะมีปัญหาค่าอัพโหลดไม่ขึ้น

Comment

Working...
              X