Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pioneer 212PK กับ ASUS DRW-1814BLT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pioneer 212PK กับ ASUS DRW-1814BLT

Pioneer 212PK กับ ASUS DRW-1814BLT
    คิดว่าอันไหนดีกว่ากันครับ

ตอบไม่ได้ครับ แล้วแต่ดวงครับ บางทีซื้อมาได้ตัวดีก็ไม่มีปัญหาอะไร บางทีเจอตัวไม่ดี ก็ซวยไปครับ มันมีไม่ดีทั้ง 2 ยี่ห้อครับ หรือ ทุกๆยี่ห้อ

Comment

ผมสั่งเพื่อนซื้อนอกไป ไหงมีมาขายตอนนี้ซะงั้นฟระแสด แต่สั่งไปเป็นรุ่น Pioneer DVR-212DBK

ไหง busitek มาเป็นรุ่น212pkซะงั้น ส่งสัยลงรุ่นผิดป่าวหว่า

Comment

Working...
      X