Announcement

Collapse
No announcement yet.

อย่างอื่นก็เทพหมดแล้วมาดูอันนี้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อย่างอื่นก็เทพหมดแล้วมาดูอันนี้บ้าง

เรื่องมันเกิดว่า่ผมอยากรู้ว่าเครื่องผมมันมีอะไรบ้างเลยลง Sisoft Sandra ปรากฏว่า เครื่องไรท์ซีดีของผมมันวิ่งตั้ง 104x มันเป็นเพราะอะไรครับ ลงกดเข้ามาดูหลายรอบเหมือนเดิมอะครับ รีสตารท์เครื่องก็แล้ว ลบออกลงใหม่ก็เหมือนเดิมครับ มันเป็นจากอะไรใครทราบบอกผมทีครับ ดูตามรูปนะครับ ตรงแถบสีฟ้าอะครับ มาบอกหน่อยนะครับมันเป็นอะไร ใครเป็นอย่างผมบ้างครับ
    Last edited by คนมือใหม่; 14 Jun 2007, 01:11:16.

โปรแกรมเพี้ยนละครับ ไม่ต้องสงสัย(เลยซักนิด)

พอกับ speedfan

Comment

แล้วมันไรท์จริงปกติป่าวครับ

Comment

104xแผ่นแตกตายเลย

ที่จริงCDทั่วไปมันก้อ่านไม่เกิน52Xหรอก

Comment

5555+ Sisoft Sandra OC lite-on ได้ด้วยความเร็วเพิ่มขึ้นเท่าตัวเลยแจ่มเป็ด

Comment

มันอ่าน Rd104 เขียน Wr52 ใช่มะครับ

Comment

โปร เออหรอครับ ผมใช้เทสแรม ทะลุ 130000 ครับ ตัวที่เป็นxi

Comment

5 ตัวเลยเหรอนั่น

Comment

โคตรแรงอ่านจนแผ่นแตก

Comment

เหอะๆๆๆ เพื่ออะไรล่ะนั่นอ่ะ โปรแกรมมันเอ๋อก็เท่านั้น
                    ถ้าใช้งานได้จริงคงดีอ่านะ ความเร็วขนาดนั้นอ่ะ

Comment

Working...
                    X