Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ Camfrog กลับหัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ Camfrog กลับหัว

เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่า ผมได้ติดตั้ง Camfrog3.90 ลงจอใหญ่เรียบร้อย แต่ดันเล่นได้เป็นปกติเพียงบางเครื่อง
    บางเครื่องหัวกลับซะงั้น ถ้าให้คอเอียงๆแหละตะแครงจอดูคงไม่ไหว เลยไม่รู้ว่าจะเซ็ตยังงัยแล้วพี่น้อง หาในเมนูทุกอย่างก็มีเพียงแค่การตั้งค่าของกล้องเราเท่านั้น ที่สามารถให้มันกลับซ้าย-ขวา-บน-ล่าง ได้
    แต่กล้องของคนอื่นดันไม่มีให้ปรับซะงั้น ใครมีประสบการณ์ด้านนี้ช่วยแนะนำด้วยเน้อ....

โย้ๆๆๆ ช่วยหน่อยเน้อ โดนพี่ๆเขาบ่นแว้ว....

Comment

โย้ๆ
      บ่ายๆ เข็นอีกรอบ เหอะๆๆๆ....

Comment

ดันให้ครับ..

Comment

โย้ๆ

Comment

ยกจอกลับหัวครับ

Comment

ลองลงไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่หรือยัง..

Comment

ลองทุกอย่างแล้วครับพี่น้อง
                อาการมันไม่ได้เป็นทุกเครื่องนะ ผมลงไป6เครื่อง ได้ปกติ3เครื่อง กลับหัวอีก3เครื่องซะงั้น เล่นเอางงเลย เข้าไปเปิดเมนูทุกตัวที่มีของมัน ก็ยังไม่มีการตั้งค่ากล้องของคนที่เราแอบดูเลยอ่ะ ไม่รู้จะทำงัยแล้วงานเนี่ยะ....

Comment

เดียร์ คว่ำเคสแล้วหรือยังคับ...

เห็นหลายคนเจอเรื่องภาพกลับหัวกันบ่อย มันยังไงยังไม่เคยเจอเลย..

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
                    เดียร์ คว่ำเคสแล้วหรือยังคับ...
                    เห็นหลายคนเจอเรื่องภาพกลับหัวกันบ่อย มันยังไงยังไม่เคยเจอเลย..
                    ถึงขนาดคว่ำเคสกันเลยเหรอ
                    งานคงต้องเพิ่งฟิวส์แล้วหละมั้ง เหอะๆๆๆ....

Comment

ตกลง ใด้ยังคับนี่ อยากรู้เหมือนกาน พอดีที่ร้านมีหลายตัว เผื่อวันดีคืนดี มานกลับหัวคงแย่ จะให้กลับ จอคงลำบากน่าดู แต่กลับเคส พอไหวครับ อิอิ...

Comment

ขายได้ไวๆนะครับ .....

โย้ๆ

Comment

Working...
                        X