Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทางตันจิง ๆกับการ ocโดย Clockgen

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทางตันจิง ๆกับการ ocโดย Clockgen

เผอิญว่าผมไม่เก่ง อังกิด แระก็ คอมผมห่วยแตกด้วย cpu p4 1.8 board 478 p4v88+ ผม จึง มา ลองหา ๆ อ่านว่า อ้อ มีโปรแกรมที่ช่วยให้oc บอร์ดกาก ๆ ของผมได้ แหะ ! แต่ ผมอ่านวิธีใช้แล้วงง มากมาย จึง เซิท หาข้อมูลเก่าๆเซิทว่า"clockgen" ซึ่งก็มีคนถามวิธีใช้มากมายแต่ไม่มีคนตอบ ผมก็มะรุ้จาทำยังไงดี -*- ตอนนี้เล่น เกมส์ GE กระตุกมากมายต้องเล่นร้านตลอด ไคพอจารุ้วิธีทำก็ช่วยๆสอนผมทีนะคับ ขอบคุณมากคับ

P4V88 ผมใช้อยู่

อย่าไปหวังกะมันมาก

Comment

สรุปไม่มีสิท oc ได้ ใช่มะคับ ..

Comment

เวงกำผม oc การ์ดจอ เล่นไปนานๆ ภาพแตกก เง้ออ งง ๆๆ ขนาดเพิ่มจาก 248มั้ง เปน 270เองนะเนี่ย

Comment

Originally posted by BoubZz View Post
          เวงกำผม oc การ์ดจอ เล่นไปนานๆ ภาพแตกก เง้ออ งง ๆๆ ขนาดเพิ่มจาก 248มั้ง เปน 270เองนะเนี่ย
          การ์ดจอรุ่นไหนหรอครับ

ถ้าเป็น fx5200 ก้ออย่าไปหวังมันเลยครับ

OC ไปก้อไม่ work ครับ

จะพาลพาการ์ดเน่าอีก - -"

Comment

p4v88+ เคยใช้ครับ มันทำได้จึ๋งเดียวจริงๆ ถ้าแรมดี มันก้อจะไปได้อีกจึ๋งนึง

Comment

ได้อีกจึ๋ง

Comment

การ์ดจอ ATI Readon 9250 256/128คับ เอ่อ พี่ คับไอ้ที่ได้ จึ๊ง ๆ นี่ มัน คล๊อก ตงไหนงะ - -*

Comment

Working...
                X